msukuma una akiri sana kumbe unajua tatizo lilikuwa picha za samia mungu akupe upeo zaid
2026-09-28 17:53:24
61
Ezekia Buzubona :
Iia musukuma haufai kua cccm maana unaakili nyingi sana mimi hua nakupata sana
2026-09-29 12:33:06
60
JONIS AWEDA :
gombea uraisi awamu ijayo
2026-09-29 13:57:14
14
user3566903879629 :
Sasa yale ni mabasi au ni TATA! Na yale ya katarama tuyaiteje, au yale ya Allys
2026-09-28 18:36:16
5
gideongerald485 :
Ishu ya leseni ni shida sana
2026-09-29 10:07:32
22
user3611991609265 :
Hivi hao wanaoteua mawaziri hua wanatumia vigezo gani maana watu wazuri, wenye weredi, wenye uzalendo mnawaacha nje ya mfumo.
2026-09-30 06:25:50
7
Aman Ezekiel :
pole sana mr msukuma ninakukubali sana
2026-09-29 16:06:52
7
kiryamunu 777 :
wewe mtu wawatu unakubarika sana mtani
2026-09-28 15:15:33
22
mchibyajr :
kumbe unajua kabisa kuna ambao sio wenzao na wananchi
2026-09-28 09:38:27
24
Elisha :
Mungu akupe maisha marefu msukuma
2026-09-29 18:14:14
9
serekaman :
kazi na utuuu
2026-09-28 17:49:17
6
user5110703071671 :
waambie ukweli mkuu
2026-09-29 10:07:39
7
fantastic incredible :
king msukuma uishi maisha marefuuu
2026-09-28 19:59:47
8
saprela :
nyinyiem wanaojitambua wachache
2026-09-28 18:58:27
6
116607 :
mzee tunashukuru kwakutukumbuka
2026-09-28 10:10:08
5
Abdully04 :
Madereva wanaongoza kwa kuzaaa
2026-09-29 06:12:16
6
Hunter :
Huu utaratibu wangeufanya kwa madereva wanaoanza kupata leseni si kwa wenye nazo tayari
2026-09-29 08:07:37
8
Simon Silla :
yaan katika timu ya wabunge walioko mbugeni kwa sasa huyu ndo mbunge bora sana hana mbambamba
2026-09-29 13:19:12
7
Tit4Tat :
Mi kwa mtazamo wangu, na maoni yangu, nadhani inabidi niweke sawa kwamba kwa maneno machache sana niseme mimi kama mm naweza kuwa na mtazamo ambao Nitapenda kusema kuwa kwa maoni yangu naona ni vema kueleza kuwa inabidi sasa niweke sawa maelezo yangu kuwa hili suala ni ambalo kwa maoni yangu naona kuwa maneno ambayo naweza kueleza kwa ufundi sana na kutokana na mawazo yangu. Sasa nimalizie kwa kusema kuwa naona mawazo yangu ambayo yanaeleza kuwa mtazamo ambao mimi binafsi ningetamani kusema kuwa inabidi maelezo haya ambayo nayatoa ni kwamba, kwa maneno machache nieleze kuwa naweka wazi ya kwamba maoni yangu na mawazo yangu naeleza kuwa mtazamo huu ni kueleza kuwa sina la maana ndugu zangu.😁
2026-09-28 15:02:32
11
19sudi :
mtu alishakuwa na leseni na ni dereva mzuri tu lkn cha kushangaza ukienda ku renew unaambiwa ukasome ili upate cheti kwa ajili ya kupata leseni mpya hii sio sawa kabisa
2026-09-28 10:02:44
10
To see more videos from user @oswardgajosi, please go to the Tikwm
homepage.