@dimaga25: UJUMBE UFIKE KWA WAZAZI WOTE #foryou #kenyantiktok🇰🇪 #tiktoktanzania🇹🇿 #tanzaniantiktok🇹🇿 #tanzaniatiktok

dimaga25
dimaga25
Open In TikTok:
Region: TZ
Monday 28 September 2026 09:23:42 GMT
64372
4891
368
186

Music

Download

Comments

meckie_comedian
meckie comedian :
wazazi wapo face book😅😂
2026-09-28 18:48:49
78
gwantana113
~TEMPA MJAPANI 113✨ :
waambie waache ufala😂😂😂
2026-09-28 10:54:09
59
suddy.com0
@سُدّي أَدِينَان :
Appreciate Appreciate Appreciate mah men[Cool][Cool]
2026-09-28 14:06:58
1
mohammedmajuto320
MOH.SAIBARI :
Baba angu mimi Alinipa ada tu Akanambia utakuwa unakula kwawezako
2026-09-28 14:04:21
95
gfoodtz123
Gfood 🍗🌮 :
ukiwa unapitia wakat mgumu na wazaz hawajali ndio utamwelewa huyu kaka
2026-09-29 06:25:06
26
lizylf1
lizy :
na watoto tupunguze tamaa tulizike na hali ya wazaz😁😂
2026-09-28 15:21:53
33
k2putin01
Call_me_k2putin🥷🏽 :
USITUFOKEE
2026-09-28 16:32:29
15
luda_criss45
Luda_ nation :
mpaka naogopa kwenda kuanza chuo😂😂😂
2026-09-28 14:51:43
10
joseph_rosse
Joseph Rosse :
kwahiyo watoto wasisome?
2026-09-28 16:35:26
5
ph_view01
ph_view01 :
Shida sio wazazi ni sisi wenyewe watoto tunashindwa kujitambua na kuji discipline sisi wenyewe
2026-09-28 21:54:35
15
unstoppable_tz48
LUCKLY🔥🔥 :
ukwel mchunguu
2026-09-28 14:44:40
1
thabitichiumbo1
thabitichiumbo :
wanaojiuza wengi ni wasomi upo sahihi kaka
2026-09-28 15:32:30
7
gidion346
HUSSEIN :
suti hua inahitaji watu wenye kutumia tafsida,😁 na haitaki makelele
2026-09-28 17:12:32
12
noblebaby66
Shaun🥀 :
Really bro
2026-09-28 12:07:51
1
panado.333
user8700510445879 :
ukwel kabxaa [Red heart]
2026-09-28 09:31:59
5
fanta_shiru
shiru_🍁 :
well said bro dimaga 🔥🔥😂
2026-09-28 11:00:44
13
anwar_malik660
zemres.b2 :
Niko na ushuuda na hili 💯
2026-09-28 14:09:58
12
sallashhilali1
صالحIamHilali🤩🇴🇲 :
Fact KBs broo
2026-09-28 10:32:37
9
rastafari018
mkwavinyika :
TUPATE WAPI TENA MTU KAMA HUYU? AMBAYE MUNGU ANAKAA NDANI YAKE.
2026-09-28 15:07:18
20
jumaa_ramadhan
JR SOUND SOLUTION :
apo sawa twende na mwendo huu huu😁
2026-09-28 10:21:43
12
mustafashariff532
SHARIFF BADDEST 👊 👊 ❤️532 :
true that mtu ata hajui mtoto wake analipiwa Ada Na Nani yeye ako tu kujitangaza ati Nina mtoto chuo kikuu
2026-09-28 17:10:44
6
mgangamsumi
CRX11 :
ow broo kweli kabisa unachosema
2026-09-28 11:39:20
10
fadhilihaule615
FADHLI JOSEPH :
Kweli KABISA .mana hata me nalazimuswa kwenda chuo halafu sioni muzazi anauwezo naombeni USHAULI
2026-09-28 14:09:56
6
user235214966303
Vik.ter🫰 :
bro elewa utofauti wa elimu na masomo...masomo ni mchakato wa kujifunza maarifa au skills na huo ndio ambao labda kuna sehemu kuna shida hapa Tz..lakin elimu ni kitu kikubwa zaidi hii inahusisha maarifa yan skills namna ya kufikiri,maadili na uzoefu na uwezo wa kutumia unachojifunza katika maisha kwa mfano kwenye masomo unaweza kujifunza madhara ya smoking katika mapafu..,lakin elimu ni kuelewa kwa nini ina madhara na kwa kuchambua evidence lakin kufanya maamuz sahihi kuhusu afya na kuweza kumweleza mwingine ...HIO NDIO TARGET YA MZAZI WAKO ..lakin watu wengi wanarud wamesoma bila elimu. KWA UPANDE MWINGINE mimi ningesema hivi umaskini wa mzazi unaongeza vulnerability kwa mtoto kwa kiasi fulan lakin hauchangiii moja kwa moja kwenye kuharibika yan character wala future yake ....so.., mwanafunzi anaweza kubadilika kitabia pia kutokana na MARAFIKI,MAZINGIRA YA CHUO, UHURU MPYA,STRESS BINAFSI(fear of missing out),MAHUSIANO,POMBE NA MADAWA KAMA WEED au MALEZI Lakin kaka sio kila mwanafunzi alie katika mzingira hayo basi ataingia kwenye umalaya na u gay LAKIN WE BERRA WATCH OUR BACK 😂😂 HALI NI MBAAAYA😂 NA KUNA FAIDA NYINGI ZA ELIMU KWA MTOTO WA MASKIN acha kuongelea masomo ya shuleni ONGELEA ELIMU
2026-09-28 14:20:44
11
15bahingayi
Bahingai@official15 :
ukweli mchungu huuu
2026-09-28 11:40:19
5
To see more videos from user @dimaga25, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About