@majied_168: Siku moja, mtu mmoja maskini alifika kwenye mkusanyiko wa watu akiwa amevaa nguo zilizochakaa. Watu walipomuona, baadhi yao walianza kumdharau na kumcheka. Mmoja wao akamwambia: “Wewe huna kitu, umefika hapa kufanya nini?” Maskini hakujibu. Alikaa kimya, akamshukuru Allah moyoni na kuondoka. Baada ya muda mfupi, mambo yake yalibadilika ghafla. Akapata fursa kubwa ya biashara, akafanya kazi kwa bidii, na maisha yake yakabadilika kabisa. Siku moja akarudi pale pale alipodhalilishwa. Wale waliomcheka wakamwona akiwa katika hali nzuri. Hakuwalipiza kisasi. Aliwaambia tu: “Msiwadharau watu kwa hali mnayowaona nayo leo. Maisha hubadilika kwa muda mfupi, na riziki iko mikononi mwa ALLAH🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏 .”