Watu wa sio soma maulid hawana mipango ya mashule na mahospiatal wanapambana zaid kweny kueneza elimu na alhamdullilah watu wanasoma kwel hivi sasa na vituo vya kisalaf kila sio vinazidi kusambaa nchi mzima
na kwa sasa kila familiar huwez kosa salaf alhamdullilah
2026-09-28 18:10:08
7
al :
Hivi hamuoni shule za answari zilivyo enea nchini
2026-09-28 18:47:44
1
@br33-ella :
we bana weka hizi post tuna taka tu post pia sisi bana😂😂
2026-09-28 19:17:26
1
Shabani Pondaga :
unaifaham Islamic foundation?
2026-09-29 16:37:54
0
Hilali Mussa :
Tatizo lao ujuaji😀 ngoja tuone waje wajibu hapa
2026-09-28 16:38:14
0
ali Kimako :
hapo umenena ustadh
2026-09-28 18:01:27
2
Masha Ally :
mziwanda kiboko unavyokuja na anavyotaka hapo kwa hapo
2026-09-28 18:17:25
3
Istandwithkasubi :
Gudu bai
2026-09-28 23:18:39
1
nurudinikishk :
Na hili neno twariiqa wallah Siku hizi tuna litumia hadi raha Lakin Nyuma hapa masheikhe mlikuaa mnajificha saaana
2026-09-28 18:11:53
1
Abuyaqiin98 :
SWADAKTA
2026-09-28 19:43:07
1
Ahmad Ribaat :
sahihi shekhe
2026-09-28 17:15:17
1
Fakih%@ :
HAMUNIELEWI?
2026-09-29 03:09:05
0
Suffi Hassan :
💪💪💪Masha Allah
2026-09-29 07:10:19
0
tawakali2_twaha :
mashekh tunaowategemea ndo wanatuangusha jamani
2026-09-28 18:50:35
0
malik bro :
hum sheikh muharram
2026-09-28 20:47:34
0
Muhammad Shekolowa :
mh
2026-09-28 19:00:21
0
shadow :
swadakta
2026-09-29 10:29:57
0
ABDI 23 ✌️ :
chuo kikuu cha uislamu cha watu wasiosoma maulid pia
2026-09-28 19:27:36
0
iyaah :
hawana hosp hawana lolote kaz yao kukaa kukosoa na kutukana tu mashekh wenzao ilo ndio kubwa. hawana hekima wala busara ktk ufikishaji . laiti ingekua wakimfata mtume njia zake 🙌🙌💯