Msikilize James Samwel๐ฅ๐ฅ๐ฅ
sijui kwa nn siku hizi hawampangii kua mtangazaji wa pili
2026-10-05 18:43:17
0
babduka og :
mkandajiiiiii[Fire][Fire][Fire]
2026-09-28 22:11:15
0
MOHAN :
Nilimwambia Ant Leah Unajua unanitesa Kila nikikuona najifanya niko serious kumbe moyo unacheza singeli ๐
Akanicheka akasema Basi njoo uniambie live
Nilipofika nikamwambia Ant Leah tofauti ya umri si tatizo kwangu tatizo ni jinsi unavyonifanya nikusahau kila nilichojiambia kuhusu kuwa mtakatifu ๐โค๏ธAkanitazama kimya akasema Wewe mtoto una maneno sana
Nikajibu Maneno ndiyo nimekuja nayo mengine tutayaacha kwenye chemistry yetu
Akanicheka mpaka akashika simu yake Huyu mtoto leo amenichanganya๐โค๏ธApaunapo soma sms I nipo kitandani najiliazangu UTUPU ๐ nakesho naenda kununuliwa gari kwa raha zangu