@manyandaafricanpowerr: USIJIDHARAU KWA SABABU YA HALI UNAYOPITIA LEO. Kuna siku utalia kwa sababu ya maumivu… na kuna siku utalia kwa sababu umefanikiwa. Usikubali kushindwa na maneno ya watu. Usikubali jana yako iamue kesho yako. Umeanguka? SIMAMA. Umechelewa? ENDELEA. Umeumizwa? PONA, LAKINI USIKATE TAMAA. 🦅 Kumbuka: Mti hauoti kwa siku moja, lakini ukishika mizizi hauangushwi na upepo mdogo. Siku yako ya ushindi inaweza kuwa karibu kuliko unavyofikiria. Endelea kupigana kimya kimya—matokeo yako yataongea kwa sauti. 👇 NIANDIKIE KWENYE COMMENT: “MIMI SIKATI TAMAA, USHINDI WANGU UNAKUJA.” KWETU MAFANIKIO NI LAZIMA Manyanda African Power — Amka, Jiamini, Simama!