katiba mpya ndio italeta kuelewana vinginevyo mtu..Msemo wa Nyerere atakuwwa akikosana na mke wale anakuja kuletea wengine hasira zake
2026-09-29 13:35:23
1
Raina Manda :
Mungu awalinde madereva wetu!!!!!!
2026-09-29 15:01:28
1
Chacha Denis Ibrahim :
inakera sana
2026-09-29 16:57:31
0
Maryam Ahmed :
safi madereva
2026-09-29 12:16:27
1
Emy Daniel :
polen jaman
2026-09-29 15:48:43
0
Faudhia mbilu :
Safii kazenii kabisaaa
2026-09-29 15:13:38
0
Wise Braza :
baba etu na nanii bro😁
2026-09-29 16:35:39
1
amabisamweli :
kwli kaka
2026-09-29 14:35:49
0
selijusi malambo :
pole nakazi kivp serikali imekuajiri
2026-09-29 16:05:02
0
Inno :
msiende msiende msiende hii serikali haijali watu wanajijali wao tu
2026-09-29 11:42:44
1
adam022 :
pole na kaz drreva
2026-09-29 12:13:27
0
INNO KENZO BOY 🇹🇿🔺️🎧🎵🤘👹 :
polic mbna wanawaonea sana madereva
2026-09-29 11:41:04
0
kiroka :
walitungaje sheria bila kutu shirikisha
2026-09-29 12:29:08
0
Swalih_motors :
Sio Kwel wanaonewa sana
2026-09-29 10:41:10
0
Emmanuel c mmbando :
kweli kabisa msikubali
2026-09-29 12:24:04
0
JosephMatto :
tugome swala la kuhonga maaskari kama magari hayana vigezo wasiruhusu yaingie stendi na kupakia habiria yaani unapakia au mizigo unatoka standi unaandikiwa gari mbovu mara matairi mabovu kwanini wameruhusu gari kutoka eneo husika barabarani usumbufu
2026-09-29 14:50:44
1
www.tiktok.com :
serikali iliangalie hili kwajicho la tatu Madereva wanamchango mkubwa kwenye ujenzi wa taifa
2026-09-29 12:27:30
0
user8304199797366 :
mbona wao hajawahi kulipia veti vyao Toka wamemaliza shule kazi kutuodolea poiti ilisisi tukasometena hivi sisi pesa tunazipatawapi namishahalahatuna walaenisisiefu hatuna hakuna atawazili wakuuliza mikataba ilapoiti ndozinashigilikiwa
2026-09-29 12:59:41
0
anti dativa :
ndo vizur ajali za uzembe zitapungua
2026-09-29 14:07:34
1
user6135404828556 :
tz kwa raia hali ni mbaya sana tatz wenye vyeo wamefanya vyeo kama kitega uchumi kwao kuliko kulinda manufaa ya taifa ndomana wanatutesa sana madereva
2026-09-29 12:30:58
1
user5473879315636 :
yaaan mmi npo tayali kulla njaa ila nigome wanatengeneza mazingila ya askali kula pesa ndefu
2026-09-29 17:39:01
1
Aswile Mwambage :
Madereva ndo tunao endesha nchi lkn hatuheshimiki.
kama vipi waje waendeshe wao magari.
mbona wasomi hawapelekwi tena shule?
tunataka heshima.
tuhukumiwe kwa haki na siyo uonevu.
2026-09-29 17:36:32
0
Hussein Kinkopela :
wenzenu saivi wanaishi kwa faini hapo kazi ipo
2026-09-29 16:47:02
0
jonboy :
ifutwe ata jina sio stand ya magufuli tena
2026-09-29 18:04:00
0
Adam Qassim :
faini ipunguzwe y.makosa.barabarani
2026-09-29 12:33:50
0
To see more videos from user @jaysontz2, please go to the Tikwm
homepage.