wanatakiwa kujua ccm tunaishi nao wengine ni wazazi wetu nduguzetu wasituchonganishe walete katiba tupate usawa Hawa CCM
2026-09-30 04:57:54
5
Shadrack Kapaito :
power! power!
2026-09-29 17:24:36
2
fransisconkuyumba :
Jeshi la CCM
2026-09-30 05:18:11
2
KDS ENTERPRISES :
jeshi ni la CCM sii wamejitangaza
2026-09-29 20:26:21
4
sad boy :
tz sion jesh tunaonewa hv
2026-09-30 08:55:47
1
peter :
kwakwel tz jesh atuna
2026-09-30 09:40:09
1
Chalii Chalii :
jesh la ccm
2026-09-30 08:48:40
1
Felix Mjasiliamali :
True
2026-09-30 18:47:16
0
Elia Patrick :
Waambie Baba, MUNGU atawanyoosha mchana kweupe
2026-09-29 22:44:57
2
301730 :
ni kwer
2026-09-30 14:49:56
0
Festo matias Luvanda :
jamani msemaji kasema vyombo vyote vya selikali nivya ccm au hamjasikia
2026-09-30 15:18:41
0
Rank'zoo :
wanachi ndo sisi wanajeshi jeshi lililopo ni la ccmu
2026-09-29 22:07:13
1
happy 💃💃🎉🙏❤️ :
hatulitaki hata kidogo kwanza hatuna kesho tz
2026-09-30 12:15:44
0
Hasan Sinda :
tuanze kujenga upiaaa
2026-09-30 08:16:58
0
shayan43og :
na ccm inasema serekale nimali yaccm
2026-09-30 06:53:58
0
RICHARD NGOWI :
Rais anateua wanajeshi kuwa wakuu wa .mikoa na kadhalika
2026-09-30 12:58:02
0
nakiete :
2026-09-30 10:48:22
0
Kenedy0743787740 :
hayo ndo maneno
2026-09-30 04:53:22
1
engineer :
jeshi hatuna
2026-09-30 13:10:00
0
MP.26 :
Jeshi la CCM kaka siumeambiwa
2026-09-30 07:26:57
2
Gabriel :
wana inchi wa tz hawana Jeshi Ila CCM wana majeshi🥰🥰
2026-09-30 12:50:09
1
🇫🇷 france :
kweli kabisa hilo jeshi la wapigania matumbo hatuna jeshi la wananchi
2026-09-30 03:06:26
1
Rk@uneducated :
jeshi gani hil0 linaomba jeshi jilan kuua watu wake
2026-09-30 07:28:22
1
#Intelligence cube@RenGS :
NAZAN KATI YA WOTE COMENT SECTION NTAKUA TOFAUTI MZEE WETU KWENYE HII LIVE NLIKUEPO SIKUTAKA NIONGEE MNGENIBROCK😁😁😁😂
NAUNGA MKONO HOJA YA MAANDAMANO LAKINI TUSIFANYE VURUGU TENAAAA KAMA MWAKA JANA SAFARI YETU ITAKUA NDEFU NA NGUMU SAAANAAA TUNAPOTEA WENGI SAAAANAAA
NAONGEA IVI KWA SABABU SISI NDO TUNAINGIA BARABARANI NYIE MPO ULAYA MNAANDAMANA TIK TOK TUU
MSIHASISHE VITA YA MAWE NA TUNA NYUMBA ZA VIOOO
MIM SIJAFUNGAMANA NA UPANDE WOWOTE KATIKA VYAMA
MZEE WETU NA BROO NURU
MWAKA JANA TULIFELI BAADA YA MKUNDA KUTUWEKA NDANI NA JUHUDI ZETU ZIKAGONGA UKUTA TUKABAKI KUONGEA ONGEA NA MAMBO YANAENDELEA VILE VILE
KWA MAONI YANGU NAAMIN MKUNDA ALICHUKUA MAAMUZI SAHIH NA YA HARAKA ALIKOSA NAMANA GAN ANATUTETEA
TUKIANDAMANA KWA AMANI MKUU WA MAJESHI HATOKUA NA NAMNA YA KUTUZUIA MZEE VURUGU TUNAWEZA FANYA AFU KABLA HATUJAFANIKIW WANATUTUNZA NDANI TENA AFU VIONGOZI HAO HAO AMBAO ATUWAELEW WANAKUJA KUUNDA TUME IWATAFUTE NYIE WAANZILISHI TUSIENDE UKOOO TUNAWAPA POINT ZA KUTUSHINDIA TUTUMIE AKILI NA SAIKOLOJIA KUIENDEA HII VITA SIO LAZIMA UONYESHE HASIRA ATA KAMA UNAUMIA 😏😏😏
2026-09-30 08:27:19
1
Aristidi Mrema :
nani kurut
2026-09-29 18:52:29
0
To see more videos from user @mauwezobackup, please go to the Tikwm
homepage.