this what people said about our church in uthiru uongo mingi wakiongozwa na mother hinga church was closed but after court case their were no evidence ni watoto wa huyo mama walikuwa wanataka church itoke hapo kwao so before you prosecute someone put yourself in his shoe
2026-09-30 15:37:22
2
Alfred Owuor :
i think without evidence Dan should sue both the hosts and callers for defamation. We need to be responsible in our freedom of speech
2026-09-30 03:19:11
3
GK🤪 :
we listen we collapse 😂😅
2026-09-30 08:09:43
4
Debra :
That is why I like mosiria
2026-09-30 16:19:21
1
proud 😊 :
if you are doing things in darkness in the name of God...God will exposed you daylight 😳
2026-09-30 11:58:30
1
shiks sofi :
hiyo ni kuharibia Dan wema jina
2026-09-30 10:05:05
2
AARON BLESSED :
@AARON BLESSED:Don't be Quick to judge, because u will be judged too
2026-09-30 11:16:43
1
From your contact. :
makenziii part 2
2026-09-30 15:19:49
0
reen :
mosiria na kiherehere,chunguza hawa watu kama wamelipwa,why now na kama wamepeana willingly why bother
2026-09-30 08:56:12
2
Liliasakwa@mumsarah :
mbona awakuchukua video mko umbea mingi leteni evidence
2026-09-30 12:57:23
1
Paul Imai :
Sai Tik tok ukiingia tu n story za Dan Wema mtachoka tu, wivu n ya nn jameni watu wangu
2026-09-30 20:20:03
1
abraham werangai :
but mlikuwa wapi kusema hii story so it means Hawa vijana walikuwa wanaelewana na wema
2026-09-30 13:13:01
2
Denow B :
hao vijana wako wapi🤔
2026-09-30 12:44:29
1
Ruth Jux🦋 :
hio ni kuaribia dan wema jina haki
2026-09-30 14:45:49
1
nancyalusah :
2026-09-30 11:30:10
1
pamela mudogo :
mbona hawa watu wanasema mambo kama haya na pengine ni uongo
2026-09-30 10:05:48
1
Jane miles :
that's bad...wacheni kuchafulia apostle jina? anyway God ndio ata judge ..watu wanafanya mengi chini ya maji
2026-09-30 07:44:55
1
Charger ya pin Ndogo 🇺🇸🇰🇪 :
kama hamna evidence pole sana
2026-09-30 04:34:50
1
Quinta Anyango :
mosiria kabla uende deeply Kwa Dan please. naomba uchunguze Kwanza. this is too much Kwa Dan Sasa. muangalie mwanzo