jamani mwanaume alikuwa ananidharau yule matusi ndio matusi nilimvumilia takribani kama mwaka mara ananuna nilivumilia wee lakini iyo siku kosa dogo tu yeye mwenyewe hakuamini nilikuta kwenye wellpaaper yake kuna picha ya mdada hapo hapo moyo tu wenyewe ukagoma paa toka siku hiyo hajawahi kuniona mpaka leo hadi analiaga anabembeleza turudiane lakini wapi siwezi moyo ushagoma siwezi yaani moyo kigoma umegoma
2026-09-30 18:34:06
12
pretty 💞🦋 :
mimi kuna kaka nampenda tumedumu kwa miaka 3lakini hiyo miaka yote nilikuwa namvumilia mengi naweza kumtumia msg anachelewa kujibu nampiga anaongea na mimi uku anajifanya anasinzia juzi kaniomba tuonane nikawa nimechelewa kujiandaa akakasirika sana nikamuomba msamaha akasema me nina dharau nikamuomba samahani akanisamehe kaniomba tuonane kwa mara nyingine tukaonana kwa kuchelewa. ninaomba samahani sasa kuna kitu alikuwa anataka me nikamuambiya sijisikii kutokana na hali nilio kuwa nayo akaniambiya sawa anafika kanitumia msg tuachane kwanzia leo mimi na wewe bas me nikamuambiya me nimekuvumilia mangapi lakini wewe kosa dogo tu ndio unataka tuachane hakujibu na mimi si kumtafuta tena niliamua tu nikae kimy
2026-10-01 07:18:14
9
cytherea🌸🤍 :
shida huwa wanatuona kama mazezeta wanasubiri mpka tutumie akili badala ya hisia uzur ni kwamba tukichoka tumechoka mazima
2026-09-30 18:42:21
8
quet naah ❤️❤️🦋🦋🦋 :
me Kuna huyuu namngoja anikopee na hati yke ya kiwanja nimteme nimemvumila 10 years
2026-10-02 06:09:30
0
sicy.cute :
unahakili kubwa
2026-09-30 12:49:53
5
maggiemat@ :
Ndio hivyoohivyooo yaaani huwa hawaelewiiii
2026-09-30 14:03:22
3
Mary Noah :
kaka usiwaambie
2026-09-30 15:52:20
3
phinaosy :
nani ampelekee hii mmewangu 😁
2026-10-01 10:52:07
1
Dee❤️ :
leo nmeamka ndo napaki vtu vyangu am done guys finally.