kwani hapo ni mkoa gani wakuu?? make huyo mtu ni kama nishawahi kumuona bariad mkoan simiyu Ety
2026-10-01 17:57:32
5
💣☠️C H A M A K H💥🤴 :
sawa wizi sio mzur kabsa na mtu anapoiba haimaanishi wengne huwa wanapenda ni hali ambayo mtu huwa anapitia mpaka anajikuta Anaingia kwenye wizi,,,sitetei wizi mana wengine wanazingua sana unamuibia mtu ambaye naye ana shida kama wewe bora uombe upewe au kama njaa bora ule sehem afu umuite mtu pemben muuzaji umwambie kwa hisia ulizonazo na yanayokusibu anaweza kukuelewa kama anajua nn maana ya maisha mana wengine hata ukiwaomba hawakupi angalau wanaijua njaa,,,ishu ni kumpiga mwizi ambaye humjui na kumuuwa bora umpeleke kituon tu na akashikishwe adabu uko kituon na kujifunza mana kumuuwa unaweza ukakatili nafsi za watu weng nyuma ake,,,KITU KIDOGO TU EMU FIKIKIA MWIZI ANAYEPIGWA NA KUCHOMWA NI NDUGU YAKO NA UNASIKIA KAIBA ETI KISA NJAA AU MAISHA KUMZONGA MWENGINE ANAJARIBU BAHATI YAKE MANA HAKUNA MTU AMBAYE HAJAWAHI WENGINE WENGI HUWA WANAIBA HASA MAKAZINI ILA NDO IVYO AWAKAMATWI TU LABDA KWA SABABU WANAIBA KWA FAIDA YAO NA KUANGALIA KUTOMUANGUSHA BOSS,,,ILA DAAANH KUPIGA MWIZI JAU LABDA UMJUE NDO TABIA YAKE NA ANAIBA KWA SABABU ZISIZO NA MSINGI
2026-10-02 14:08:51
0
Queen lizzy :
Msameeni bana
2026-10-02 09:37:08
0
2pac :
mtu mpaka katoa damu bdo mnapiga jamani 😭😭
2026-10-02 12:07:23
1
kindsoullaty💋😻🤎 :
kwani mtu si amesha omba msamah jmn kwan ninani apo hajawah iba ama kukosea achani hizo nyie