@mkacharaster: #creatorsearchinsights #sportshashtagsifollow 🤔🤔@denzafighter @U. S. I G @Denza fighter

Mkacha Raster
Mkacha Raster
Open In TikTok:
Region: TZ
Thursday 01 October 2026 12:49:03 GMT
57421
2036
59
96

Music

Download

Comments

mokela13
merry :
we love you
2026-10-02 17:30:30
0
ahalanbinsnilliy2ayus
My Mother 👩 and me call ☎️🇹✔ :
da mimi nakuwa raisi hiyo mishahara yote nafuta
2026-10-01 16:03:51
4
ahmedy_sharja
ahmedy seif :
Hao askari sijui wana jiskiaje
2026-10-02 07:20:09
0
egt793
SUNDAR :
18 inamaaanisha nini
2026-10-01 18:37:02
0
safarilushinila
Safari Lushinila :
sijui hao polis huwa wanajiskiaje wanavyoambiwa vile
2026-10-02 01:26:00
0
pascalwameli
Hussein wameli :
wakati ulip0 kuwa mbunge mbona hukusema
2026-10-01 18:24:16
0
userarchtectmwamanda
ARCHTECT MWAMANDA :
huyu jamaa nimemfatilia saana kuna mambo mengi saana huwa anaongea uongo ili kutengeneza chuki zaidi kwa wananchi
2026-10-01 22:02:58
0
amanimalundo
AMANi :
ndomana mikopo imezid ichiii tunataka katiba jamani hayo hatufai
2026-10-01 19:00:57
2
pr17306
pr :
mpaka nimemuurumia huyo afande
2026-10-01 18:55:36
1
user1140526193750
user1140526193750 :
aiseeeee
2026-10-02 13:28:55
0
user6906154665307
Lindamgongo :
😁machemri bana
2026-10-01 23:33:40
0
edward.assenga1
Edward Assenga :
kabisa na sasahiv nawakubali sana tanzania kulikua hakuna chama cha kweli cha upinzani
2026-10-01 16:04:02
2
lemamolelilemamol
lemamolelilemamoln :
mwambaheche asee uyumwamba mm namkubali sana anamaono sanaase bc2 viongozi kamaawa ccm awataki ilanwamba sana
2026-10-01 17:42:25
1
mokela13
merry :
thankfully Mr Heche
2026-10-02 17:30:22
0
adeltus.ernesty
Adeltus Ernesty :
Kwakweli🤔😏
2026-10-01 16:00:43
0
omwanm
noble voice :
wambie ukweli hao
2026-10-02 11:18:51
0
chiefjr702
JR :
mbona hukuikataa hiyo mishahara na na hizo posho!!!?
2026-10-01 16:31:40
1
husseinsaid7868
Hussein Said :
wapasue.pasu
2026-10-01 20:45:34
0
mylifestillmylife
My Life Still My Life :
Huu ujinga ulichangia kuufanya na pesa ulichukua na sasa unapiga debe urudi uchume zaidi ila huna dira ya chama au siasa kwa maendeleo ya jamii au mtanzania kitu ambacho vijana wengi kutumia muda wao mwingi kwenye siasa za hovyo ifikapo 2035 ombaomba na wetegemizi wengi watakuwa ni vijana wa sasa ila hawaelewi ujinga huo ila wapo kimihemko sasa hapo Kuna sera gani au dira ipi ya maendeleo kwa vijana.
2026-10-02 14:13:36
0
user1957972819080
Bioscience :
wakati yupo bungeni alizipokea na kuzitumbua leo hii anaonea wivu wenzake
2026-10-02 05:08:19
0
user1007537439485
Isco mtu m'badi :
sas si sheria wanajipangia wenyewe ivi unazani watakoza kujipangia mihela iyo ndio kazi yake kwenda kutetea masilai yao tu
2026-10-02 16:50:28
0
katotoandrea30
KATOTO :
Heche mm unaniliwaza sana Mungu akuzdishie ulinzi
2026-10-02 07:57:02
0
dvj.dizzo
Dvj Dizzo :
😁😁😁ila heche anakela sana ndio mana police awampendi ila uyo ndio new president
2026-10-02 09:50:27
0
tannyg98
MUFĄṢ̌3Ř :
Sasa askari sjui wanajiskiaje [Tears of joy][Tears of joy][Tears of joy][Tears of joy]
2026-10-02 08:51:48
0
st73ephen
Crown73 :
Dah! Naomba niwe mbunge wa kuteuliwa walau kwa mwaka mmoja tu.
2026-10-02 06:47:18
0
To see more videos from user @mkacharaster, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About