Mange anasahau kipindi yeye anatangaza nyuchi za watu?? Mbona hakuwa anafatilia siasa na alikua analipisha watu ili waone utupu wa mama za watu emb atuache
2026-10-02 10:35:44
35
.de...balen..fix🐐 :
jihan🇹🇿🇹🇿🇹🇿😁😁
2026-10-02 09:09:16
38
خديجه 🌸 :
iyo lini iyoooooo
2026-10-02 11:23:51
16
fanny_eyes❤️ :
hakudanga wakati wake😂😂😂😂
2026-10-02 10:04:20
11
T-Bag :
unachoongea ni fact ila as long as una support CCM nyie wote sio wenzetu.
2026-10-02 11:39:59
14
husnatty_🇹🇿 :
Kwa jihan atuache kabisaa aisee 😁
2026-10-02 11:27:54
9
Secy Marchelino Cholobi :
halafu mtu amekazana eti nifa afocus na mambo ya kukomboa taifa,hivi huyo nifa peke yake ndo anaweza hyo kazi??tena nifa bora aendelee na kampen zake hzo2 kwa usalama wa maisha yake,mambo yakukomboa nchi akuuuuuu wamuache
2026-10-02 11:18:28
7
maisalayasin :
okay we listen we don't judge 😂😂 ila Bycola
2026-10-02 11:20:49
1
armo sule😘😘😘 :
tell us
2026-10-02 13:02:16
1
MRS MUDDY :
Makubwa haya Mbona hayo mambo yalishaisha Jmn msimchafue mtu Jmn Mbona niffa Hana shida na mtu daaah
2026-10-02 09:44:22
44
habiba omary 💞 :
leo naupata wa motoooo😁😁😁
2026-10-02 09:10:53
12
Mss Liii💕henna❤️ :
Hebu mlete huyo wa 🇹🇿 🇹🇿 🇹🇿 🇹🇿 🇹🇿 🇹🇿 🇹🇿 🇹🇿 🇹🇿 tupo lelelele 😂akimgusa niffaa kagusa taifa nawatanzania wote🥰🥰🥰🥰🥰🥰 asituchangane yeye nahuyo pst wake wote 🐰🥰🥰🥰
2026-10-02 09:49:01
14
wajash2023 :
Leo wa mwanzo😂😂😂
2026-10-02 09:06:28
7
Kangaroo Suleyman :
UYO MBWA ANATAPATAPA NA KULUKIA WATU OVYO YAMKINI NI BINTI WA MAMA RUKIA, NAKULA NAE BAMPA TU BAMPA
2026-10-02 09:39:00
11
Ahya Mayna 💫💞 :
kwakweli
2026-10-02 11:17:45
1
To see more videos from user @miss_adam03, please go to the Tikwm
homepage.