@kitaahakiozi: Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia imebadilisha tarehe ya kufungwa kwa shule za awali, msingi na sekondari Tanzania Bara. Awali, shule zilitarajiwa kufungwa Desemba 4, 2026, lakini sasa Serikali imeagiza shule hizo kufungwa Novemba 13, 2026. Hatua hiyo imekuja kufuatia utabiri wa Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania (TMA) unaoonyesha uwezekano wa mvua kubwa katika kipindi cha Oktoba hadi Desemba 2026, hali ambayo inaweza kusababisha mafuriko, changamoto za usafiri na kuhatarisha usalama wa wanafunzi, walimu na wafanyakazi wa shule. Serikali pia imekuwa ikibadilisha baadhi ya ratiba za mitihani na tathmini za kitaifa ili kupunguza athari zinazoweza kusababishwa na mvua hizo. 📌 Kwa kifupi: 📅 Tarehe ya awali: 4 Desemba 2026 📅 Tarehe mpya: 13 Novemba 2026 👀 Wazazi na wanafunzi, mlijua kuhusu mabadiliko haya au ndio kwanza mnakutana na taarifa hii? #KitaaHakiozi #trendingnow #BreakingNews #Tanzania #viralvideos
Kitaa Hakiozi
Region: TZ
Saturday 03 October 2026 05:11:08 GMT
Music
Download
Comments
Blessings ♥️🥰 :
Hakuna Elnino I trust My God🤲
2026-10-03 10:22:23
68
MSALITI :
Mbona kama Elnino iko Serious😂
2026-10-03 07:37:54
43
gee💗💗❤️ :
daah hii ofa imekuja na shule nimemalzaa[Tears of joy][Tears of joy]
2026-10-03 16:09:46
0
feston incredible@99 :
ifunge tulaumiane January💯🔥🔥
2026-10-03 17:10:42
0
Asmahani Yussuf :
yarabi kwako hakuna linaloshindikana nakuomba peperusha hiyo elnino isje ikawa mvua yakuathiri ammiin yarabbi
2026-10-03 09:10:43
152
Wizzy Msafi :
Serikali hiii bora ife too
2026-10-03 10:55:39
0
ester_mayaofficial :
tendency kwa milady ayo
2026-10-03 08:52:19
0
Mariagaicha_Charles :
Na tulio peleka watoto pre fourm one
2026-10-03 09:58:38
7
Prince mo Ally :
asa mbona likizo za uloda znakuja nmemalza shule
2026-10-03 09:38:48
13
benizo :
isiwe shule tu, na wizara ya kazi, iongelee kuhusu likizo makazini🇹🇿🇹🇿🇹🇿
2026-10-03 07:19:18
5
zu baby :
ada yanguu mwanangu atasomea mwez ujao sina udg na walim mm
2026-10-03 13:59:38
4
🍇girl😘 :
Kwan mvua zinaaza lini
2026-10-03 10:02:17
1
Oluwa 🙏 :
mungu hapangi jambo na binadam yoyote duniani ,akitaka lake hushtukiza bila maandalizi
2026-10-03 09:24:46
9
Mama triple H's :
Mwenyezi Mungu atuwekee sote Ulinzi wake,..Atuvushe sote WaTanzania salama katika badiliko lolote la Hali ya Hewa.. atujaaliye Amani ,Afya njemaa..na UTULIVU..Aamiin Aamiin Aamiin
2026-10-03 08:43:42
9
Tiffan🥷 :
ela z vitafunio hatuna wangu mpelekeni jeshi wakikalibia kufungua mtamleta
2026-10-03 07:22:23
13
Miss Zuuh :
Serikali ikiwezekana tufunge na kazi🥺🙌
2026-10-03 08:47:47
1
Mimmer _Dimpy💫🥰 :
mbn vyuo hawajasema jmni 🥺🥺😂😂😂
2026-10-03 17:03:45
3
Jane Malisa :
na ada zetu veeep
2026-10-03 06:46:52
0
Linny cute🌸 :
mungu yupo atatusaidia watumishi wa mungu tuombe mungu yupo hawezi tupa mja wake
2026-10-03 08:01:15
8
Taus🦚 lsmail😇 :
safi sana🤣
2026-10-03 14:26:21
2
user4380002507090 :
Na mitihani wanafanya lini sasa
2026-10-03 07:33:10
2
Salome paschal :
ee Mungu tusaidie maan hii nchi me ata sielew nn kinaendelea
2026-10-03 07:35:08
4
happy :
nawanachuo jee wanaludi lini chuo?
2026-10-03 12:33:39
2
ray :
tungefunga na kazi ,tutaendaje kqzjni sasa
2026-10-03 08:35:17
2
Naomi Obong :
jaman mbona kama ada zetu za time ya tutu zimeenda bure
2026-10-03 13:13:20
2
To see more videos from user @kitaahakiozi, please go to the Tikwm
homepage.