Mungu Naomba umpe Afya njema anaesoma hiibcomment🥰🥰🥰
2026-10-03 18:47:46
606
🎀 cathy🥰🥰 :
Ila Malay wa tkitok🙌🙌🙌
2026-10-03 16:11:42
197
mbondetz🤴 :
Jaman naomba mkiona mtu anauza kitanda na godoro, tv,jiko la ges na kafriji kadogokadogo.. msinunue tafadhari ni mweny nyumba anauza vitu vyangu. Tuwe na umoja
2026-10-04 09:34:07
64
L F C bn lentaiya :
😅😅ntakufollow kesho kwa sasa nashiriki tendo la ndoa
2026-10-03 18:10:23
58
zuuh clasc :
nishakojoa
2026-10-03 11:09:09
36
Erre dramaboe2 :
weewew
2026-10-05 14:44:25
0
loveness6133 :
kumbe huu wimbo ndo unachezwa hivi🤔🤔🤔
2026-10-03 18:54:07
38
peterraphael436 :
Kwa msaada wa Yesu naomba ulinzi kwenye mshahara wangu