bro mm Bora unitukane ila nataka msada Toka kwako Mimi Kuna litot nalipenda ila linaniwazisha sana. nifanye nini kumpotezea na kichwa changu kiwe sawa nawaza sana mpka nakosa nguvu.[Pray][Pray][Pray]
2026-10-03 12:54:01
14
Brandboe_jovy :
sure man that's true
2026-10-08 12:35:00
2
officialshaz :
dimaga nakukubali sana ila nakukumbusha tu swala la mafanikio ya maisha halihusiani na hisia za kimapenziiiiiii
2026-10-03 12:26:13
13
Gucci boy prof canter 🚚 :
Mna pata wapi nguvu
2026-10-12 16:42:34
1
athumani mr gifts :
najiitaga mwamba lakin hapa kwako nime kubali kwa heshima sana[Power][Power]