@kipunje: JIMMY MAFUFU Shetani ni mdanganyifu sana, tazama hapa familia nzima imetoka kumwabudu Mungu kwa upendo mkuu, lakini punde si punde Baba kachukua bastora kampiga mama kichwani, mama anaenda kuzikwa baba anaenda jela halafu watoto wanabaki wakihangaika bila wazazi na Mungu aepushie mbali kama ndugu waliobaki hawatakuwa na tamaa na kuwapora mali zao Siku moja niliwahi kupata mkasa mkubwa sana, kuna mtu aliujeruhi mno moyo wangu nikakasirika mno nikachukua panga nikasema leo namkata kichwa lakini kabla hasira yangu haijanizidia picha halisi ya watoto wangu ikaninia ghafla kichwani, nikakumbuka kwamba hawa watoto wangu hawana mjomba wala babu wala mama mkubwa wala mama zao ambao wamewahi kuwanunulia hata kalamu ya kuandikia shule, moyo wangu ukaniambia Mafufu ukienda jela hawa watoto watageuka ombaomba mtaani leo upo hakuna mtu anawatazama vipi siku ukiwa haupo? nikahuzunika sana nikaamua kuishinda hasira yangu na kudhamiria kuepuka kila hatari inayoweza kuniweka kolokoloni na kuwaacha watoto wangu wakitaabika Nataka kusema nini? Mnapoamua kuishi pamoja kama Mume na Mke ikifika wakati hamuelewani ni vizuri kuachana kwa amani, Yes yaweza kuwa ni usaliti na udanganyifu katika ndoa, ni kweli hayo yanaumiza mno lakini wanaume wenzangu msishindwe na hasira zenu bali yatazameni majukumu ambayo Mungu amewaamini na kuwapatia ambayo ni kutunza watoto wenu na kuwasaidia kuzifikia ndoto zao, mti mmoja akasema unakuta umelea na watoto na wamekua mwanamke anakwambia sio watoto wako je utajizuiaje? Ni kweli utapata maumivu lakini ni vizuri kujiondoa katika ndoa hiyo kwa amani kuliko kumuua mama wa hao watoto, kuna umri ukiufikia watoto sio lazima wawe wale uliomwaga mbegu tu bali kila mtoto anapaswa kuwa mtoto wako kama mzazi Mwisho hakuna ajuae nini kimesababisha maudhi haya mpaka mwezetu kumtoa roho mkewe lakini niwahusie dada zangu, Biblia inasema katika Mithali 18:12 Kabla ya uharibifu moyo wa Mwanadamu hujivuna. lakini anasema katika kitabu cha MITHALI 16:18 Kiburi hutangulia uangamivu; Na roho yenye kutakabari hutangulia maanguko Hayo maandiko hapo juu yatusaidie kuelewa namna tabia zetu zinavyoweza kuchochea uharibifu Pumzika kwa amani dada yetu na tunakutakia kila raheri kaka yetu kwa matokeo unayokwenda kukabiliana nayo baada ya kushindwa kuzuia hasira zako, mwisho kabisa Mungu awatunze watoto hawa ambao wazazi wao kimsingi hawajaona umuhimu wa kuendelea kuwatunza kinyume chake tofauti zao leo zimewagharimu pakubwa watoto wasio na hatia ACHA NIWE SINGLE TU MAMBEGHES

Jimmy Mafufu
Jimmy Mafufu
Open In TikTok:
Region: TZ
Sunday 04 October 2026 08:55:35 GMT
127863
3781
211
241

Music

Download

Comments

amina_vikoba
SIWA KIKALA :
Family umeongea sawa kabisa
2026-10-04 14:16:15
4
pius945
Pius Maduhu :
Big up mwamba, niko upande wa mwanamme mwenzangu
2026-10-04 12:29:18
36
kapinga748
Monique💫 :
usiwah kutamani maisha ya watu mtandaoni maisha ya ndoa magumu sana yanahitaji roho ngumu sana🥲 wazazi wetu walivumilia mengi sana🙌R..i.p. Mpendwa
2026-10-04 11:24:02
70
agnesmsechu
AgNes :
Inauma sna jamn[Crying][Crying]
2026-10-04 10:32:22
0
user1992158381065juma
Juma Halifa :
mwamba nimemkubali safi sana
2026-10-04 15:12:15
2
rachellameck5
Rachel Lameck :
Mimi naona ndoa ikiwa na Aman vita inakua kubwa sana 🥹🥹
2026-10-04 11:15:41
20
user2466766247716
user2466766247716 :
Mali na vyote vilivyomo ni mali ya Bwana
2026-10-04 10:40:16
17
shahadi176
shahadi :
Ndo maana mimi sasa hivi nawaogopa wanaume hata sielewi nitaishije
2026-10-04 13:02:17
11
vera7436
Vera cosmetics 🧴 :
i choose peace over money🥰
2026-10-04 18:29:37
0
77_machuwa
Machuwa 🎀 :
U said it all ❤️
2026-10-04 13:51:23
0
mrsluchoog1
SAMAH💕 :
Daaaaah nikiangalia wanangu kuna wakat mm ndo napambana zaid kuliko baba Yao bc namuangalia tu kama naish na mtu nisiemjua Allah atupe busara na hekima kwenye hizi ndoa ila ndoa ni mtihan mkubwaaa Allah ampe kaul thabit huyu mama
2026-10-04 09:07:33
16
user6687943657009
Love 😍 :
kwani lazima kuolewa jmn😢
2026-10-04 12:44:24
2
magreth564
magreth564 :
very sad
2026-10-04 11:15:26
0
meeggy2
meeggy2 :
Watto bado wadgo dah 🙏
2026-10-04 11:55:35
0
user9777767668595
winifrida :
sitaki ndoa narudia sikakiiiii ndoa jamani kwani lazimaaaaaaaaaaaaaaaa
2026-10-04 18:04:58
1
tatu.hamza1
Tatu Hamza :
ee mungu duu inaumiza sana watoto Bado wadogo jaman watakao waangalia wawe na huruma juu Yao inaumiza sana leo wamegeuka kuwa mayatima😭😭
2026-10-04 09:49:14
5
jaybusinessman2
Jay home store :
kuna muda mtu unatamani usiwe tajiri maana zikishakuja washauri ni wengi mnoo
2026-10-04 10:39:41
9
chagga7boy
Chagga boy. :
makini sana mwamba.
2026-10-04 14:07:02
3
user9521386793477
user9521386793477 :
naomba kujua Sheria ya kumiliki bastora Tanzania ni gan jaman, mbona kira mtu ni kama Yuko na bastora
2026-10-04 14:08:32
0
user8865872908171
zanuri mkuvaja :
ndoa ni siri kubwa
2026-10-04 11:25:45
1
itschichy
🦋 :
Ee M/Mungu!😭😭😭🙏🙌🙌🙌
2026-10-04 13:24:07
1
zowygerman123
Cherry Banks🍒 :
Sa mtawaambia nini watoto
2026-10-04 12:08:57
2
mamie_opra
Mamie Opratz :
Kwakweli mimi nasemaga naishi kwenye Ndoa kwaajili ya watoto wangu, so hasira inapotaka kuwaka na kunipa maamuzi ya ajabu hua nawaza wanangu nisipo kuwepo🙌🏼 Mungu tusaidie wanandoa, sio kazi rahisi
2026-10-04 14:40:55
4
themwibarafinest
themwibarafinest :
Wanaume Tusiache utamaduni wa kukutana na kuongea ya kwetu Kiume Ume
2026-10-04 14:18:04
1
prissy.collection8
prisla kilawila :
😭😭😭pumzika Kwa Amani dada rahaya mwanga WA milele uwangaziwe daima.
2026-10-04 11:40:04
1
To see more videos from user @kipunje, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About