ndugu unahangaika bure kuongelea hao kua wabunge ndio wake zao hao
2026-10-13 08:15:51
3
mussa kante :
inauma sana hii inch jau san
2026-10-08 14:08:39
3
Athuman Ndaka :
Mungu atasimama na wewe imam
2026-10-21 00:26:46
1
Daxdunga4👊...... :
pamoja jomba
2026-10-29 10:56:16
1
Sophia John :
yani leo nimekuerewa
2026-10-20 20:49:46
1
Magdalena kafula :
ndo kwanza pameanza kuchangamka
2026-10-08 09:34:58
1
nikkieeeee01 :
Kabisaaaaaa jamani
2026-10-06 15:32:13
1
shufaina :
serikali inawatazama tyu mmeyasahau yale ya octor 29 serikali ilivyo ingilia kati zile fujo si watoto wenu hao zungumzeni nao nyinyi wenywe serikali ikiingilia kati lawama zake siyo za kawaida
2026-10-18 13:43:41
2
ramso :
mwaka hauishi mungu atajibu kama serikali inashindwa kujibu allah akibar
2026-10-21 20:02:01
2
Macho korotho :
baba sema kwa ajili ya watanzania tusio penda vitu hivyo
2026-10-26 07:13:54
3
user3858 Mahamud Mahamud🫀🫀🫀 :
nakuumga mkono shekh hatuna bunge
2026-10-29 05:40:56
1
modester tz :
sema watoto wetu wapone serikali yetu imekosa muungano
2026-10-17 05:25:07
1
hidayibrahimsemka :
kwakweli kaka apo unajitoa muhanga Mungu akulinde
2026-10-25 16:57:38
1
To see more videos from user @sulle.25570394344, please go to the Tikwm
homepage.