@drmohamedi1: #oman🇴🇲 #kenyantiktok🇰🇪 #congolaise🇨🇩🇨🇬 #oman🇴🇲 #usa🇺🇸t

Dr MOHAMEDI
Dr MOHAMEDI
Open In TikTok:
Region: TZ
Sunday 04 October 2026 17:05:56 GMT
15358
274
36
10

Music

Download

Comments

affuwah905
AFFUWAH🐣 :
locked mine using his photo
2026-10-31 07:20:57
0
user6182478711352
user6182478711352 :
iyo nyeus nn
2026-10-24 17:29:03
0
baby.mamoon
❤❤shykunee :
🤣toba
2026-11-07 07:13:14
0
cynn4629
@cynn46 :
uzuri Mimi ni wa kitui najua wale wa ukweli na WA uongo so siwezi danganywa hapa tiktok
2026-11-06 02:51:56
0
jamesjam907
Achieng Jane :
even me I locked mine and now he can't do anything minus my knowledge
2026-11-03 04:31:06
0
user5837857601594
sarah :
hayo meusi nini me sijaelew
2026-11-03 12:28:26
0
terrybabe25
Terry :
wangu nilimfunga akaganda kwingine,niliona aibu nikatoroka,siwezi mrudia tena
2026-10-25 10:50:52
0
jackline2767
Jackline🥰🥰😍 :
Hii imenikumbusha vile mpenzi wangu alirudi kwangu akiniomba msamaha na kuniomba turudiane after nimempeleka kwa mganga mwingi
2026-10-30 10:42:20
0
user499698344187
Ann :
Siri ni kufunga mume, tangu nisaidiwe na daktari kutoka kitale Shida yangu ya ndoa iliisha kabisa
2026-10-14 08:15:30
0
maisala.msagula
maisala msagula :
jamani sa mbona umejalibia jina lamume wangu
2026-10-04 19:26:18
0
joy.galando
Joy🦋 :
Nilimfunga mume wangu na sai ametulia kabisa mambo ya wanawake amekoma kabisa
2026-10-12 06:29:33
0
user7370678199675
Mary😍😍😍 :
Hii imenikumbusha vile bwanangu alikuwa anaanya nikamfunga kisha akatulia, nilishukuru sana daktari legit kutoka kitui
2026-10-13 14:25:24
0
user9035521793591
Jane otieno :
Nikikumbuka Kuna siku nilikuwa ninachezwa sana,,akii najihurumia sana, yaani pesa ya matumishi sikuwa ninapewa ,lakini ilifika wakati nilimpigia simu daktari Fulani . akanisaidia kurudisha nyumbani mume wangu na kunifungia ndoa yangu , nilishukuru sana. Hadi wa Leo aliwacha kuhanyahanya
2026-10-31 03:35:17
0
haris.mwiti
Haris mwiti :
mpenzi wangu nilimfunga permanent kitu yake haiwezi simama kwa mwingine juu alikua anahanya na ataki kuskia sai ametulia
2026-11-01 11:00:20
1
molineakelo
Moline Akelo :
mimi singesumbuliwa na mapenzi...unakaa unazalia mtu.mnainvest pamoja alf anakuwacha..mimi bwanangu aliniwacha nikampeleka kwa herbalist wa Mwingi akacome back..na saii tuko sawa kama kitambo.
2026-10-27 09:23:35
0
margrate.nyaboki
margrate nyaboki :
watu wa kijijini Wana nisumbua sana ,,,,Wana taka jinsi nilifanya hili bwanangu arudi Kwa ndoani yangu,,,, Siri ni nilipata usaidisi kutoka daktari
2026-10-22 09:10:39
0
user7133580258800
💞Abby🌹🥀 :
mpenzi wangu nilimfunga permanent kitu yake haiwezi simama kwa mwingine juu alikua anahanya na ataki kuskia sai ametulia
2026-11-03 09:41:06
0
babu.254717325893
Babu +254717325893 :
kumrudisha bila kujua ni nini shida ndio akatoka utakua umefanya bure wengi wanashidwa na ilo
2026-11-07 13:18:19
0
luiser989
Luiser🥰🥰 :
mimi bwanangu aliniwaja na na watoto wake nikampeleka kwa daktari kutoka Mwingi akarudi akiomba msamaha.
2026-11-02 03:55:16
0
user6067098742373
Jalody😍😍😍 :
Hii imenikumbusha vile mpenzi wangu alirudi kwangu akiniomba msamaha na kuniomba turudiane after nimempeleka kwa mganga mwingi
2026-10-28 13:20:19
0
lucy646556
💕💕♥️Lucy 💞♥️♥️ :
Siri moja kali ni kufunga 🔥🥰wangu nilimfunga permanent kitu yake haiwezi simama kwa mwingine juu alikua anacheat na ataki kuskia sai ametulia
2026-11-06 05:08:20
1
faith127k
Faith3# :
mapenzi haingenisumbua..unakaa unazalia mtu.mimi bwanangu aliniwacha nikampeleka kwa daktari kutoka Mwingi akarudi akiomba msamaha.Na saa hii tunaishi vizuri kama kitambo.
2026-10-29 10:24:13
0
jackatitgh
jack Atieno :
na tukiwapea waganga legit mnanunua soda sio kutupigia simu kusema asante pekee
2026-10-27 13:28:42
0
user2012612450076
🦋 risai🥀🌹🌹 :
Hii tiktok Tu unaona kila Kona nikona mganga😂 Mimi najua Tu Daktari ni mmoja kutoka kitui
2026-11-03 13:45:04
0
user6965477966149
Marry Ann :
Siri ni kufunga mume, tangu nisaidiwe na daktari kutoka kitui Shida yangu ya ndoa iliisha,,
2026-10-10 11:29:29
0
To see more videos from user @drmohamedi1, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About