dooh am real sorry for that, GOD bless u and RIP for our little brother💔💔
2026-10-05 14:53:47
2
JOYCE LYIMO (nara) :
NINAKEMEA VIFO VYA MAPEMA KWA WATOTO WOTE DUNIA NZIMA IN JESUS MIGHT NAME 🙏
2026-10-05 19:07:21
164
Said Moses :
daah rest in peace my son
2026-10-05 21:09:53
1
nditi :
Eee Mungu mkuu naomba tuepushe na vifo katika umri mdogo nakataa. vifo katika katika umri mdogo tunaishi na kustawi ukutuumba tuje kufa katika umri huu Mungu ondoa hili sikupangii Hila nakuomba Ee Mungu baba Amina
2026-10-05 15:24:01
69
JUSTEN :
rest in peace
2026-10-06 06:21:49
0
Mdogo🪴 fei❇️🎒 :
RIP sis🕊️
2026-10-06 04:51:16
0
Chintu Singha :
Duh poleni sana mtoto anauma sana🥲sisi ambao tumepitia hizo hali maumivu hayaelezeki