KWAHILI SHABANI NAUNGANA NA WEWE MO ANATOSHA HATUITAJI MTU MWINGINE. NAKUUNGA MKO SHABANI HAMISI. WAKARIAKOO
2026-10-05 17:13:52
5
Vivian Tinda :
sasa mim sioni shida ikifuatwa katiba
2026-10-06 11:22:27
0
Agness Nkugwe :
Kweli kaka.
2026-10-30 17:14:37
0
Mascosalum :
kumekucha
2026-10-05 15:57:52
4
masaka :
kweli kaka
2026-10-30 05:21:27
1
Livingstone willy :
simba ni timu mkubwa na uhakika hata Mo akiondoka atakuja mwingine tumieni akili simba 😁
Mo mtu wa maslahi angalieni hata wakati wa usajili
😁
HAYA SIKILIZENI WATU WANAULIPWA HUKO
2026-10-30 21:15:11
0
francispeter498 :
Hilo zee ndio jasusi la yanga alikuwa anatutoa kwenye focus ya mechi ya leo tudondoshe point
2026-10-29 20:29:30
3
Mr 666 justine kachewa :
mangungu chawa wa yanga
2026-10-30 05:34:25
2
Jullyhb Diwan :
kila ikikalibia mech na Yanga tunaanza maneno kwan nan katuroga au mnapewq hela na injinia
2026-10-05 22:29:24
1
Ibrah msimbazi :
yaani mashabiki wa yanga wanataka Mo aondoke simba halafu wanamtetea mangungu abaki simba😂😂😂wana maslah gani na mangungu?
2026-10-30 16:35:33
0
user711235653081 :
Mnahela ninyi wapiga kelele jaman
2026-10-30 14:54:19
0
mapoda ernest :
hili ndio tatizo la waafrika wanajali ma2mbo kuliko haki wewe kwa nn mpaka leo simba haina wanachama wapya
2026-10-06 09:38:42
0
KING 🤴 F :
Mangungu afukuzwe Simba . yule sneachi kashaona . Simba wanaweza kufanya vizuri kwa forme walionayo . So malengo yake ni kuiona inafanya vibaya ndo maana kila siku analeta vurugu .
2026-10-30 10:14:00
0
Anyo Machupichupi :
mangugu atuachie tim yetu
2026-10-30 18:19:45
0
MSALANJI 12 :
kwanini mangungu hawezikutoka nakuiacha Simba au tunamuogopa mangungu
2026-10-30 12:30:44
0
Vivian Tinda :
kwani nan kasema mo aondoke
2026-10-06 11:21:40
0
john :
@
2026-10-06 02:13:22
0
eddymgen :
😳😳😳
2026-10-30 09:27:26
0
Ezbon Elisha :
😂😂😂
2026-10-30 12:11:11
0
To see more videos from user @binaupdates, please go to the Tikwm
homepage.