Allah SW grants us His mercy for we have wronged our parents at some point in life.
2026-10-06 08:28:09
0
abdulbastwa daniel :
allah atusamee makosa yetu
2026-10-05 20:27:55
11
Bt sureima :
allah atusamee makosayet
2026-10-06 05:12:18
2
Bint Ibrahim :
Astaghafirullahi🥺🥺🥺
2026-10-06 08:03:56
0
Moleysh :
SHUKRAN
2026-10-06 07:42:24
1
kibibi uwesu :
allahuma arahmu Huma kama rabayan swagira
2026-10-06 07:43:20
1
12 :
Allah tusamehe sn tuliyo kosea kwa wazazi wetu Ameen yrb
2026-10-06 02:22:34
2
Rey Nash ♡ :
Alhamdulillah Namshukuru Sana Mama yangu kipindi nakua aliniambia kusema nimechoka ni Matusi makubwa so nikawa naogopa kusema nimechoka hadi aseme yeye Punzika
2026-10-05 19:31:12
3
Asha muhando :
allah tusamehe makosa ambayo tuliwahi kuwafanyia wazaz wetu maana Wenda ilikuwa ni hakili ya utoto tuu🙏🙏🙏🙏🙏
2026-10-06 06:50:40
1
Zainabu msuka :
yarabii tujalie kaulinjema kwa wazazi wetu
2026-10-05 20:24:15
4
Rahma Mohamed :
wazazi wetu mtusahe pale tullpowakosea
2026-10-05 19:05:25
2
Mdogo ommyjr26🤟 :
sisi wengine tunakuomba mungu atusamehee
2026-10-06 09:29:17
0
Nuru :
mungu atusamehe
2026-10-06 08:32:50
0
hkimbuya :
Ya Allah,mrehemu mama angu. Mlio kuwa na mama zenu Bado wako hai wafanyien sana wema naumia 😭😭. Ya Rabbi warehem wamama wote waliotangulia mbele ya haki na uwasameh nakosa yao Amiin