@moseswakipemba: @Wakipemba Tv

DIRECTOR WAKIPEMBA JR 🎬🇹🇿
DIRECTOR WAKIPEMBA JR 🎬🇹🇿
Open In TikTok:
Region: TZ
Tuesday 06 October 2026 09:31:15 GMT
41694
4119
19
27

Music

Download

Comments

sembony
Sembony :
we need next
2026-10-18 16:20:45
0
meyalymeela
MEELA fashion OG :
mazingira mbona kama ya Moshi tunaomba jina la movie
2026-10-15 10:05:05
1
glorylaurent803
glorylaurent803 :
waoo
2026-10-17 17:06:36
0
user4181300045239
zahor :
next
2026-10-17 10:21:24
0
mrs_khaleefah02
Mrs_Khaleefah :
baba olivia
2026-10-08 11:14:43
0
revocatusgodfrey2
BIG STAR 🌟 :
jina la movie
2026-10-06 17:00:07
0
muna.husein28
MAY ME :
shid kaka umalizi muvi zako unaanza vizur mwisho Auonekan
2026-10-15 04:20:58
0
o.jay868
O jay :
next
2026-10-07 00:15:31
0
emmanuel.mussa18
Emmanuel manhyakenda :
[Pray][Pray][Pray]
2026-10-17 12:01:41
0
luttie_26
Luttie_deliciou_ Food :
😳😳😳
2026-10-07 04:59:14
0
user25381192723727
simple boy :
🥰🥰
2026-10-06 09:54:07
0
mpslim.mustapha
Mpslim Mustapha 🫡🫡🫡🫡 :
@Mpslim Mustapha 🫡🫡🫡🫡 :@Mpslim Mustapha 🫡🫡🫡🫡 :@Mpslim Mustapha 🫡🫡🫡🫡 :BARUA YA WAZI KWA GABO ZINGABO 🇹🇿 As-salaam Alaikum ndugu Gabo Zingabo. Naitwa Mpslim Mustapha, ni raia wa Jamhuri ya Kidemokrasia ya Congo (DRC), na kwa sasa ninaishi Burundi kama mkimbizi. Ninaandika ujumbe huu kwa heshima kubwa na kwa matumaini kwamba siku moja utaufikia. Mimi ni mwigizaji, mtayarishaji na mwandishi wa filamu. Licha ya changamoto za maisha ya ukimbizi, sijawahi kuacha kuamini ndoto yangu ya kuwa msanii mkubwa. Kazi zako zimenipa nguvu ya kuendelea kupambana kila siku. Leo sina uwezo mkubwa wa kifedha wala vifaa vya kisasa vya kutengeneza filamu, lakini nina kipaji, bidii na imani kwamba Mungu anaweza kufungua mlango kupitia watu wenye moyo mwema kama wewe. Nakuomba kwa unyenyekevu, kama utaona inawezekana, unisaidie kwa ushauri, nafasi ya kujifunza, au hata fursa ya kufanya kazi pamoja nawe. Msaada wako unaweza kubadilisha maisha yangu na kunifanya niwe mfano wa matumaini kwa vijana wengi wanaopitia hali kama yangu. Ninaendesha YouTube channel: ZETU MUVIETV OFFICIEL, ambapo tunazalisha filamu zetu. Miongoni mwa kazi zetu ni BAD UNCLE SEASON na Dada na Urithi. Lengo letu ni kuendelea kutoa kazi bora licha ya mazingira magumu tuliyonayo. Ninaamini siku moja nitapata nafasi ya kusimama pamoja nawe kwenye seti moja ya filamu. Hiyo ni ndoto yangu kubwa. Mwenyezi Mungu akulinde, akuongezee afya, riziki na mafanikio katika kazi zako. Kwa heshima kubwa, Mpslim Mustapha Mwigizaji na Mtayarishaji wa Filamu Mkimbizi kutoka DRC, ninaishi Burundi YouTube: ZETU MUVIETV OFFICIEL
2026-10-10 07:07:46
3
To see more videos from user @moseswakipemba, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About