@activevoicetv: HOFU YATANDA KWA WAKAAZI WA KWALE BAADA YA KIFO CHA RAYYAN WADAI KUTOKWENDA TENA SKULI NA KUWAPELEKA WATOTO WAO KUSOMA Hayo wameeleza kwa uchungu wanajamii wa kijiji cha Kwale Mponda kufuatia kifo cha mtoto Raiyan kilicho gusa nyoyo za wengi hivyo wameiyomba serikali kuwajingea skuli karibu na kwao ili kuepuna na matukio yanayojitokeza wakisema bila kufanyika hivyo hawatowapeleka tena watoto wao kutokana na umbali na mazingira magumu ya njia na msitu kuelekea skuli.

active voice tv
active voice tv
Open In TikTok:
Region: TZ
Tuesday 06 October 2026 12:34:00 GMT
27775
983
62
66

Music

Download

Comments

salmasliman666
chabiy fashion 1077 👌😍 :
Yote hayo tanasababishwa na serekali wanavotuzarau wapemba
2026-10-06 13:47:07
12
henam68
Henam :
itakua iko kijiji kina ushirikina unaendelea muwe makini sana
2026-10-06 13:45:18
7
nirah_waheed
Nirah💕 :
Ayo mapori kwanza yaondoleewe yotee jamani💔
2026-10-06 16:24:38
3
saleh.david
Saleh David :
BABA MWINYI WAANGALIE KWA JICHO LA HURUMA WANANCHI WAKO HALI NI MBAYA BABA
2026-10-06 16:09:44
2
dady40796
DADY :
Watoto wazuri wenye dini wapo pemba
2026-10-06 17:12:57
2
thuwayba_04
thuwayba_04 :
Uku kweliii mtihanii duh!!
2026-10-06 14:44:09
1
khamiskhamis630
Mr.twala :
Suluhisho ni kurejea kwa allah ndio muamuzi wa kila kitu na sio raisi wala wabunge hao wote ni wakupita tuu
2026-10-06 19:05:37
0
saidyham
hamiyar@ :
mm zamani ilikuwa ndio njia yangu hiyo kwenda wete dah yaani inasikitisha kwa kweli
2026-10-06 15:11:28
2
user3980167882716
Aly Salum :
Poleni Sana Allah Atawalinda
2026-10-06 14:10:45
1
sulemootz1
sulemootz🇹🇿 :
Hawa Askari wetu wafanye uchunguzi wa kina
2026-10-06 18:57:30
0
fatma.12384
Fatma 123 :
jamani.bb.raisi.waangalie..kwa.jicho.la.huruma
2026-10-06 18:52:47
0
ridhiwan.salim.mb
Ridhiwan Salim Mbarawa :
Haya mawazo ya kujengwa shule huko kwale mpona ni ya maana sana kwa vile hofu zimekua kubwa sana kwa wazazi. iwapo serikali italikubali hilo basi ili tumuenzi marehemu Raiyan shule hio iitwe jina la marehemu. Nawasilisha
2026-10-06 16:35:59
0
rahma.mussa18
Rahma Mussa :
wahusik jamanii kioneniii kijiji hichi cha kwale
2026-10-06 18:17:07
0
seifkhanfar325
Akhseyf :
serikali iwawekee kituo kidogo cha polisi , wawe wanafanya doria za kushtukiza huenda wahalifu wakaogopa
2026-10-06 17:32:38
0
haroub.suleiman
Haroub Suleiman :
poleni ndugu zetu kwa maoni yenu ya kutaka shule ni bora watu wa kwale kuanzisha mfuko wa kuchangia ujenzi wa skuli na madrasa
2026-10-06 18:09:02
0
tado.teachtiktok.comtado
muddy mpemba 2 :
dahhh kwel sana Allah tujaliye kila la kher inshallaah
2026-10-06 17:50:35
0
user6505620051734
chii :
Allah atupe subra Kwa hili ni mtihani mkubwa mungu atatulipia inshaallah
2026-10-06 14:22:42
0
luna_decruz
Lunaa :
Mtihani
2026-10-06 13:09:11
0
maryammsellem05
RAS ISLAND ELEGANT SCHOOL :
Utatuzi wa haya yote ni skuli na barabara
2026-10-06 16:49:47
0
p774313
p :
wakwanza ni wananchi vyekeni majority kwaujumla nahakuna mtu kusema eneolangu sitakilifyekwe akamatwe
2026-10-06 17:01:57
0
maryammsellem05
RAS ISLAND ELEGANT SCHOOL :
MHESHIMIWA RAIS WETU TUNAKUOMBA KIONE KIJIJI CHA KWALE MPONA KWANKUJENGEWA NJIA NA BARABARA
2026-10-06 16:52:19
0
user1799720173591
Bin Ally :
watafutwe
2026-10-06 17:25:13
0
khairathamadi
khairat Hamadi :
mm naona kwnza skuli halaf barabara mnatzarau wat wa pemba
2026-10-06 19:08:35
0
emy__henna
emy__henna :
Kumbe wao barabara hzijaenea kam zanzibar
2026-10-06 17:16:26
0
user9653194794218
12 :
wale hawezi kupanda mti km ule wakajitundika mana bado ni wadogo sn.wale watto utakuta wametundikwa😭😭😭
2026-10-06 14:36:32
0
To see more videos from user @activevoicetv, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About