nakubali sana madaktar wangu wa badae inshallah from mbagala islamic iliopo kizuiani hakika najivunia kusoma na kuweza kumaliza kwa hii shule wallah since 2021
2026-10-19 19:10:19
1
ma_ibra💖🙏 :
mashallah 🥰🥰🥰
2026-10-12 04:32:03
1
Abdillah Ahmad :
mbagala islamic wapo vzr sana
2026-10-12 19:13:08
2
DalaliMwinga,nyumba,viwanja nk :
Mashaallah
2026-10-06 19:03:09
1
Mumuh Fanny :
Maa Shaa Allah 🥰🥰
2026-10-06 18:33:41
1
Abdillah Ahmad :
mash Allah
2026-10-12 19:12:45
1
To see more videos from user @mbagala_islamic, please go to the Tikwm
homepage.