kama una ujauzito ashukuliwe mungu na akufanyie wepesiii 🙏🙏
2026-10-07 15:27:53
51
Majidi💻 :
Hiyo Leo Hiyooo
2026-10-07 16:04:24
66
Gventina 🌺 :
Da Angel naomba unijibu samahani lakin Ashuley mbona haonekani jamani tumemisi sana mashabiki zake naomba umfikishie ujumbe maana wewe ni mtu wake wa karibu
2026-10-07 13:42:29
31
🦋Reen❤️🦋 :
Uyu mama k uyu😂
2026-10-07 15:56:50
26
Me & I :
Wambea mwaka huu sio wenu kabisa😂😂😂
2026-10-08 14:09:45
39
Caroline Paulo :
Kijor Changu pendw😂♥️
2026-10-07 13:59:50
8
reysam :
mbona kaka mama kija
2026-10-07 13:28:14
13
CeeCee😍🥰_dollar💸💸💸💸 :
my girl 😍
2026-10-09 11:57:05
0
DINA 💞🦋🌹 :
apo mtoto tumboni ana jiuliza alie nibeba tumboni ni mama yangu kweli au Niko kwenye daladala😂🤣 ongera kipenzi
2026-10-07 20:10:18
10
@🐉Marvelous🌹 Nalyx :
sana ur cute bila filter nakukubali sana 🥰🥰🥰🥰🥰🥰🥰 nakupenda bure 😘😘
2026-10-07 13:33:59
8
Lioh 💫 :
da zuchu alkataa kfanya challenge zake 7bu ultaku kmuibia simba wake ko kaa mbali Ashrey atafanya all challanges 😂😂😂
2026-10-08 04:02:13
1
🩷🧸ᎵҽทᎴ❍~~ᥫ᭡ :
mi nilikua napenda akat una dance kwenye nyimbo za zuchu jmn🥺rudi basi