Kwahiyo nianze na budget ya viatu sasa😅😅 akii huu utajiri sasa
2026-10-07 16:10:56
274
AMM :
Utajiri una siri kubwa hapo Boss wako kakuficha hiyo anayofanya ni password hawezi kukupa hiyo siri why anafanya hivyo
2026-10-07 17:12:07
87
Bin Abuu :
The job title is PERSONAL ASSISTANT not person assistant👍
2026-10-07 17:12:45
132
Dady_Msouth :
Lolo mambo
2026-10-07 17:53:18
52
Didas Juma :
hapa duniani maelekezo nimengi mno Sasa mniache.
2026-10-07 18:05:33
66
Aichi 💕💫 :
nimejifunza k2 kkubwa sana mungu awabariki aisee
2026-10-07 16:29:23
107
nicholausgodfreys :
Jamaa alikuwa sahihi coz ukiwa umechukua kiatu kipya ukavaa eneo hilo then ukaviacha ile energy haondoki nayo anaiacha pale Pale hawezi kuibeba
2026-10-07 18:00:43
26
Richwise :
hivi haya mambo yapo Tu Africa? I've been in Europe and US for more than 15 years I've never heard of this🤔
2026-10-07 18:25:51
5
🌹Cathy🌹 :
me sijui sana ila kiatu ni kibali ,ndio maana hata ukiota viatu vyako vinapotea ujue kibali chako kinachukuliwa
2026-10-07 15:50:50
140
Sister Miryam :
intended sana[Perfect score]
2026-10-07 20:38:51
1
Glory Nkuba :
Maisha yana Elimu nyingi sana, kujifunza ni muhimu. Hii ya leo ni mpya kwangu.
2026-10-07 16:47:24
59
Ezhome :
Utajiri wowote ulio pewa na Mungu hakuna ambae atakusumbua Maana Mungu akitoa Baraka kwako zinaambatan na Ulinzi, Ukiona Tajiri anautajiri alafu anaishi kwa Hofu ujue huyo utajiri wake niwamauza uza, Hakuna utajiri wa Mungu alafu uanze kuishi kw hofu
2026-10-07 18:47:02
63
dudleyy8!! :
😂😂😂😂kwani Ritha ni nini hujawahi fanya hapa Tanzania
2026-10-07 18:02:22
5
🎀𝒜𝑔𝑔𝒾𝑒🎀 :
lesson learn thank you for sharing [Heartwarming]
2026-10-07 21:30:56
1
Nyambura Jumanne💖💖 :
thanks for a lesson 🙂 mm nimejifunza
2026-10-07 17:46:20
2
beingfettie255 :
Exactly😎📌
2026-10-07 17:21:49
5
kasasaart :
Me bora waniroge tu ila siwezi tupa kiatu kipya😂😂😁
2026-10-07 18:47:41
10
💎NINIY MOMMIANNA💎 :
Naona dalili za utajiri zinaninyemeleaaa
2026-10-07 17:09:51
43
Haleemah🦋❤️ :
Na pair yangu moja ya kiatu wachote tu[Laugh approved]
2026-10-07 16:16:31
41
babayuu28 :
nishapata Idea ya viatu bado tu pesa na sehem yakuwa na viacha ivo viatu🥹🥹
2026-10-07 16:54:52
39
evaline baby :
ni na umasikin wangu ningekuwa navichukua navaa mimi😂
2026-10-07 16:45:35
53
Sarah :
Wa pili 😂
2026-10-07 17:05:23
5
Miss Dee ❣️ :
Kwa upande wangu nimeelewaa na kuna LOGIC kubwa Sanaa.
2026-10-07 16:30:31
25
To see more videos from user @vipodozi_kariako, please go to the Tikwm
homepage.