hiyo ni fact kabisa..ELIMU ni mfumo kama mfumo wa dini. kiuhalisia hakuna logic, kwamba unavyo mpeleka mtoto shule ni kwamba Hana akili au unataka umpeleke shule akafanyaje..?? na wengi hapa watajibu kua shule inaondoa ujinga kitu ambacho sio sahihi kwan mtoto alipozaliwa alikua mjinga.. mana Ake mtoto anapozaliwa miezi tisa ile anakua ameshakamlika kwa kila kitu. yan akili asilimia mia. kwahyo haina haja kumpeleka shule.. mana shule ni scam tu kule wanakaririshwa vitu na kuingia kwenye mfumo duni wa fikra. ndo mana unaweza kuta watoto wametoka shule wamemaliza lakn bado hawawez fanya Lolote kwenye jamii. tena wakifika mtaani wanasubiri kuajiriwa kwa elimu ambayo ni scam ya kukaririshwa. kwahyo watu waamke waelewe...mbona mababu zetu hawakusoma na waliishi..au watu wanajua kuishi ni lazima uende shule. au kupata chakula na malazi ni lazima uende shule??? jibu ni hapana.. mana ulimwengu tayar ulishamaliza kila kitu. ulimwengu wenyewe tu kwa asili unakupa akili unakupa chakula unakupa malazi.. kwahyo hawa wa mataifa waliokuja kututawala walielewa wakituachia mifumo hii ya elimu na dini watatutawala vizur na kwa mda mrefu.. ndo kinachotokea sasa ivi..Matrix
2026-10-08 18:34:07
5
Manase :
anzishenni chuo cha wachokonozi nnchinzima
2026-10-13 09:26:00
1
Shafii Irj :
respect bro
2026-10-08 17:05:39
0
0671413230 :
really
2026-10-12 08:38:21
0
user siwa@yahoo. com :
aiseee au basiii ❤️
2026-10-08 14:02:57
0
Yohana Lukasi :
kabsa kaka umengea fact
2026-10-08 11:56:55
0
mfalmewawanyika :
kweli wazee
2026-10-08 21:10:51
0
Gx platnumz :
siri twasema bayana twaficha hongera kwako mkuu mchokonozi
2026-10-08 13:09:14
0
@jkm rambo :
2026-10-12 06:24:11
0
Fazo29 :
iv aliachiwa huyu
2026-10-08 11:27:29
0
userNeema Ntiro :
💯
2026-10-09 10:59:51
0
aiem Champez :
🔥🔥🔥
2026-10-08 18:06:15
0
Nick_mushi :
👍👍👍
2026-10-13 15:51:37
0
JP BUNZARI :
👍👍👍
2026-10-08 10:38:00
0
Wakanda. :
[Heartwarming]
2026-10-14 16:42:56
0
To see more videos from user @mafrika243, please go to the Tikwm
homepage.