@itsmohbizcoach: 🔥 USIPITE TU… HII INAWEZA KUBADILISHA NAMNA UNAVYOIONA BIASHARA! Una Tsh 185,000 lakini bado hujui uanze biashara gani? Au una kazi/shughuli zako nyingine na unaamini huwezi kuanza biashara kwa sababu ya muda? 🤔 👉 Njoo kwenye BUSINESS SEMINAR tujifunze kwa vitendo jinsi ya kuanza biashara kwa mtaji wa laki 1.85 tu na kulenga kutengeneza zaidi ya laki 5 kwa wiki, bila kuathiri shughuli zako nyingine. 📍 MWENGE STANDI MPYA 📅 JUMAMOSI | 10/10/2026 ⏰ SAA 4 ASUBUHI Usisubiri mpaka uwe na mamilioni ndiyo uanze. Wakati mwingine unachokosa si mtaji—ni maarifa sahihi ya kuanzia. 🔥 SAVE THE DATE — USIKOSE! Tag mtu ambaye anahitaji kuanza biashara lakini hajui aanzie wapi. 👇Kama unahitaji kuhudhuria dm to start 0759442695