Kwani kazi ya ulinzi ( security officer) ni mbaya au mawazo tu ya watu kukariri?
2026-10-09 05:21:48
17
Michael Kiminza :
thank you God bless 🙌
2026-10-09 05:59:35
2
nasha baby❣️❣️ :
usimzarau usie mjua
2026-10-08 19:27:01
12
Alicia Lizzy :
never underestimate anyone
2026-10-09 04:53:42
1
meryline01 :
ndio kaka yangu iko siku mungu atanua mtu kutoka shini
2026-10-09 09:26:22
6
Michael Amos Michael :
nimejifunza kumuheshim kra mtu
2026-10-08 18:30:50
8
barnito :
Inauma sana ,
2026-10-09 12:54:03
1
Miano tz :
usimdharau usie mjua
2026-10-09 05:18:21
3
Cutepie 😍 :
Meneja limemshuka vp😂😂🙌
2026-10-08 19:38:08
7
Emmanuel Mungazi :
next part
2026-10-08 21:08:50
4
mamu sumy :
usimdharau mtu usiyie njua
2026-10-09 13:23:00
1
Official 💞 naah :
waoooooooooooo
2026-10-09 03:25:47
2
ROSE KISURA :
nimependa na kuelewa tunaomba mwendelezo
2026-10-09 04:06:48
9
Advestina Mkazambi :
usimudarau usiye mujua
2026-10-09 04:16:02
4
r s mm :
hongera sana bosi kumuona huyo mlizi Asante sana mungu akubaliki sana
2026-10-09 04:42:56
4
Ixaiah🥰 :
hautajuwa mtu amesoma hadi akwaambie😂😂
2026-10-09 13:44:17
1
Anita Kulanga :
usimzarau mtu kwa muonekano
2026-10-09 09:21:19
1
josiah jř :
Nimejifunza tusidharau wengine kwa tabaka
2026-10-09 13:08:54
2
😋😋Anthony Kajia :
sishangai hata mm juzi nilienda kuomba kazi kiwanda cha wazo hill kipo tegeta njia ya kwenda madale goba kwa muonekano nilio kua nao nikaonekana siwezi kufanya kazi ila kuna jamaa akasema msimnyime kazi mpeni tione asipo weza anaondoka ila nilikubalika nanika heshimiwa mpaka sasa naheshimika twiga cement
2026-10-09 04:45:09
4
To see more videos from user @mzeewahekma, please go to the Tikwm
homepage.