@khidmatv1: Kisa hiki cha Masheikh walioenda kwa Tajili kuomba Pesa kwaajili ya Ujenzi wa Msikiti chawagusa watu wengi. #khudmatv #UtumishiKwaWote #masheikh #miskiti #umata ✍🏽Bushra mgodoka
lkn sio jambo jema kudhalilisha watu kwanini msimalize ndani.wenzetu WAKRISTO wanaibiwa kila siku lakini wapo kimyaaa kama chadema wanavoibiwa
2026-10-10 06:02:46
2
BIG Truck Driver :
As/m alykum
Siku zote usiangalie matatizo pekee angalia na chanzo chahayo matatizo maana kila kitu kinatokea kwasababu shida kubwa ni sisi waumini wadini ya kiislam hasa africa hatuna tabia yakuwajali viongozi wetu wakidini kwasababu ingekuwa tunawajali wangeishi vizuri sana na wasingekuwa natamaa yakufanya hivyo
Pia kumbuka kwahapa tu Tanzania matajiri wakubwa asilimia kubwa ni waislam lkn hawana mioyo yakutoa kwamfano mtu kama Shekh Habib Othman Mazinge namashekhe wengine ambao wamefanya kazi kubwa saana yakusambaza ujumbe wa [ Allaah ] angalia maisha yao halisi si sawa namashekhe wanchi za uarabuni au nitofauti na viongozi wadini zingine kwahio shida kubwa ya sisi waislam tunapenda saana kuongea kuliko vitendo mtu anamiliki mamilion Bank lkn akiombwa elfu tano yakununuwa luku msikitini analalamika yani mpk aibu kabisa sijui itakuwaje kesho kwa (Allaah) 🙏
Na mbona ipo na imeenea sana hiyo, bora ununue mwenyewe upeleke vitu na sio hela
2026-10-10 05:00:53
2
Salum Said :
kha kumbeee hiii sio sawa
2026-10-10 11:35:56
0
SAIDI SUNGITA :
miongoni mwa masheikh nawakubali sheikh wakat
2026-10-10 06:40:54
1
musa kitimbiri :
Allah Akbar
2026-10-10 11:46:12
0
أبو فهمى :
Subhanallah
Allahu Akbar
2026-10-10 09:45:33
0
Tobiasi :
kweli kabisa
2026-10-10 10:42:25
0
Official Runa Ngwambe :
subuhanallah
2026-10-10 11:23:30
0
Rahim ramsey :
wala siyo uongoo mie shahidi nilishashuhudia kwa macho yangu nikiwa katika uongozi wa msikit kuna bwana alikuja kuomba msaada tukapata laki 7 akaambulia laki moja na nusu
2026-10-10 10:35:51
0
Bernard Joseph Munisi :
Nikweli kabisa, ndiyo maana Allah anakufanya kijana miaka nenda rudi. Allah akubariki sana Mzee wetu na imam wetu.
2026-10-10 10:27:50
0
Mohammed Nassor :
WENGI WAO Wako hivyo Allah Atuongoze
2026-10-10 07:30:33
0
Riffat Win :
kweliiiiiiiii
2026-10-10 04:41:31
0
aboubockery• AM :
huu musiba ndo maan linapotokea suala la kuchangia kunakuwaga na changamoto san mpak kusemana jaman tumuogope mungu waislam alafu watu wanasema waislam wagumu kwa mamb haya kwel jaman
2026-10-10 08:24:03
0
Dhia muhammad :
Mimi mmoja wapo huwa sitoi hela cash hata kama ninacho
2026-10-10 05:02:15
1
Tobiasi :
NIKWELI. USTADHI UKWELI RAZIMA USEMWE
2026-10-10 10:41:15
0
chuseability :
nimesikitika sana
2026-10-10 06:04:50
0
mayyaasif :
kwali kabisa
2026-10-10 05:59:55
0
amir mohamed :
ALLAH akurehem sheikh letu Waqat
2026-10-10 07:55:16
0
ammy_magari_arusha :
Inna Lillah waina illah rajyuun msiba huu
2026-10-10 07:49:39
0
Rizwani Viatu :
Nikweli japo siowote
2026-10-10 06:11:25
0
wales :
umeongea ukweli kabisaaa kamati nyingi za msikiti ni majambawazi na washirikina na ukitaka kuhoji kwann mnafanya hv lazima upigwe jini shubamiti
2026-10-10 09:43:01
1
Aziz Hatmi :
La hawla wala quwwata illa billah.
Msiba mkubwa huu hawaogopi moto Allah hawo maaheikh shehena
2026-10-10 06:18:06
0
To see more videos from user @khidmatv1, please go to the Tikwm
homepage.