Huwenda ikawa ni kweli nilipokua mdogo niliugua miguu gafla bas mama angu alijaribu kunitibia madawa hospital na dawa za kienyeji ikashindikana kwa muda wa miez 3 mama alikata tamaaa kabisa bas siku hiyo tulikaa njee kama hivyo akapita mzee akaomba maji mama akaenda yule mzee akaniambia tu pole utapoa akashika miguu yngu akanipa na dawa kwa Jina mti unaitwa mjohoro siku ya pili nikapoa nikatembea alhamdulillah so qarma is real🥰
2026-10-10 20:25:55
3
mamitojayree :
ukiangalia kwa kujifunza utagyndua kitu kikubwa sana hapa mungu ana njia zote na si kila anayekuja kwako kaja tu wengin hutumwa na mola wetu si lazima mungu akultee malaika kwa macho yako umuone
2026-10-10 17:25:07
5
MRS SALIM :
wanao sema malaika hanywi wala kula mjue Allah anaeza tumia kitu chochote kukujaribu aone je ww umja mwenye roho nzuri ili aweze kukuponya kupitia huo mtihani ama kukuondoshea shida usione atatuma malaika amevaa nguo nyeupe ndio mjue ni malaika
2026-10-10 18:02:48
5
حبيبي روحي❤️ :
jamani mnaosema malaika hawi ivi mara vile Allah ni mjuzi na ni mwenye hekima na ni muweza wa kila jambo lolote analotaka liwe huwa mmesahau malaika pia si mwanadamu ukiachana na kula na vyote mlivyosema lakini mkumbuke pia Allah ni mwenye hekima hakuna analoshindwa kufanya mnataka mletewe shekhe mkubwa nadhifu utamsaidia kwasababu ya hali yke nzuri na si kwa imani
2026-10-10 20:18:02
1
abudhardhar1 :
huyo camera man alikuwa wapi
2026-10-10 17:47:25
1
Adha Cho :
musitudanganye tangulini malaika akala jamani
2026-10-10 16:47:21
1
Dalila Ismail :
Laahila haillalaahh muhamad warasurul lah🙏
2026-10-10 17:19:43
1
Rukia Haji :
malaika huyo mbn anakula na mkono wa kushoto anakunywa maji akiwa amesimama na kam haitoshi malaika hana shida mpaka asaidiwe na binadamu
2026-10-10 16:08:39
0
ram jaane :
ubaya wamambo yakidini ukiyaona yako tofauti ukioji tu unaambiwa unakufuru.
2026-10-10 19:16:40
0
Chajuu :
malaika hali wala hanywi jamn...
2026-10-10 15:49:37
1
Atka :
Allahu Akbar
2026-10-10 10:30:26
2
bayern :
malaika mbea huyu
2026-10-10 16:22:47
0
Mirah baby🥰🥰 :
Naomba sweta la malaika
2026-10-10 17:37:59
0
mercy💫🦂💝 :
Mungu nitumie na mimi 🙏🏽🙏🏽
2026-10-10 20:15:41
0
user74393735531460 :
Ni kweli kwani jmn,subhanaallah inataka moyo Safi kwa huku visirani kwetu unamuamini mtu na kutaka kumsaidia kwa nia Safi lkn baadala yake anakupiga tukio ambalo hutokaa ulisahau maishani mwako, allah atukutanishe na watu wema inshallah 🙏