kwa muda mchache nimemjua huyu pastor nimepata nondo zauwakika
2026-10-10 13:08:44
3
pastor bilione asajile :
acheni wachungaji kuomba sadaka kwa watu acha watoe wenyewe
2026-10-13 06:46:34
1
Evelyn Lissa :
MUNGU BABA kupitia Jina KUU la YESU KRISTO wa NAZARETH alie HAI nisaidie nisiwe sababu ya anguko la watu Bali niwe lango la baraka za watu🙏
2026-10-11 04:37:16
2
Frank :
Mimi ilibaki kidogo niache ndala ila nashukuru Mungu sijaacha kuomba nimekua jasiri kama simba
2026-10-11 14:46:19
2
iconflavour :
Bora umetusemea nduguyangu mungu akulinde
2026-10-10 15:33:40
2
Cate maina :
kabsaaaa
2026-10-10 17:30:25
2
Abed_nego Kazadi :
Amen God bless dear pastor
2026-10-10 11:49:29
1
Jenny :
Mungu aturehemu
2026-10-10 11:46:42
2
Neema Daudi :
nikweli tukifika kanisani ndio hatapati amani tunapata matusi tu
2026-10-10 16:16:52
2
Neema mollel :
Tatizo lipa number imezidi na number za sadaka 😂😂😂
2026-10-10 17:41:21
1
anna 196 :
ameeen 🙏
2026-10-10 20:19:03
1
Sarah Mahope :
yani shida Mungu atusaidie
2026-10-11 19:30:49
1
Sue :
Amen 🙏
2026-10-10 16:59:08
1
Happy Furaha 🙏🙏🧎♀️ :
mimi hata sitamani tena 😭😭
2026-10-11 14:02:33
1
JANE BEUTY :
amina
2026-10-10 11:55:28
2
iconflavour :
Kuna wakati nilipitia magumu sanah nikaenda kanisani nikajua nitakua Salama nikakutna na mtumishi wakanigeuza kitega uchumi aiseee yesu amuinue mtumishi mmoja tuh wa kweli kwajili ya watu wake skuizi wanaomtumikia mungu ktk roho na kweli ni wachahe bwana mungu lisaidie kanisa lako
2026-10-10 15:33:22
1
qeen. :
Amen
2026-10-10 20:43:49
1
Lydiah Bhoke :
Tena kwenye sadaka kanisa utadhani limerogwa
2026-10-13 21:14:32
0
marcy :
amen
2026-10-13 18:20:15
1
Baby hawa :
Amen
2026-10-12 17:08:12
2
user815772098135 :
ndo mimi uyu jamani nimeumizwa mpaka siamin kama binadam wana masengenyo vile
2026-10-13 16:03:19
1
Bujiku mystic. :
kweli Baba
2026-10-12 09:29:26
2
fisencee meled :
asante kwa mafundisho
2026-10-13 09:38:55
1
AOLANA JOACHM :
AMEN
2026-10-10 12:43:07
1
To see more videos from user @pastorvicentmaganga, please go to the Tikwm
homepage.