kweli kamanda huyu alitutia moyo Leo ametimiza big up simba
2026-10-10 19:08:20
5
Tariq Makame :
Msijishaulishe sana wala kujisahulisha Sanaa miaka 6 bila kombe miaka 6 bila ushindi hii ndy utofaut wa dabi Cy teem moja kushinda miaka yote dabi gani hiyo upinzani hata mzunguko mwingine itakuwa na uponzan sana ila yote na yote mtan congratulations
2026-10-10 18:45:17
5
K2ga Abdallah :
jaman hivi huyu mtu kandika nn man
2026-10-10 18:43:47
4
sirivester yohana :
Tumefungwa na bado tuna rahaaa yanga bingwa 😂😂
2026-10-10 19:58:41
1
visenzoseven⅐ :
nguvu moja wana simba like nyingi
2026-10-10 20:01:52
1
Haruni Funilture singida :
mamaeee😅😅😅😂
2026-10-10 18:36:56
2
mjema :
iyo leo iyoooo
2026-10-10 18:35:12
2
Joseph Mboje :
ndaaah co p0ah jmn yaaan leo nafufah mpk sielew
2026-10-10 18:38:35
1
💕🦋Biibaby🦋💕 :
Marehemu hataki kelele😁😁🙌
2026-10-10 21:45:45
0
debby🤍🦋 :
Ila mpanzu 🥰🥰🥰🥰🥰🙌
2026-10-10 18:41:23
2
j batista j :
Imeandikwa simba
2026-10-10 18:20:36
1
Anitah 🥰🥰 :
jaman ira wana simba bana mmm sisi wana yanga bado tupo tupo sana mumeshinda ira mm naona kama bado munaopa kwann sasa kuweni na aman🤣🤣🤣💚💚💚💚💛
2026-10-10 21:14:31
0
texaz tz :
mwakani tenaaa😁😁😁
2026-10-10 20:33:42
0
gyakie 😍 :
AI tunaomba uwaeleweshee yanga mpanzuu kaandika nini😂😂😂