@masterjimmy_tz: Mwanamitindo Jasinta Makwabe amewakosoa wanaume wanaowatishia wanawake kwa kauli kwamba hawataolewa, akisema baadhi yao wamekuwa wakiwashambulia wanawake, hasa wale maarufu mitandaoni, kwa madai kuwa hawatapata waume. Jasinta amesema badala ya wanaume kutumia ndoa kama kipimo cha thamani ya mwanamke, ni muhimu kujikita katika kutafuta kipato na kuwajibika katika mahusiano. Aidha, amepinga madai kwamba wanawake wanapenda pesa pekee, akieleza kuwa wanapenda vitu ambavyo vinahitaji pesa ili kuvipata. Katika kuhoji mtazamo huo, Jasinta ameuliza “Ni mwanamke gani aliyewahi kufa kwa sababu ya kutokuolewa?” Wewe una mtazamo gani kuhusu kauli hii?

Jimson Natson
Jimson Natson
Open In TikTok:
Region: TZ
Sunday 11 October 2026 10:17:23 GMT
90482
4489
327
421

Music

Download

Comments

mwaisahouseofjeans155
MWAISA HOUSE OF JEANS :
Hivi Nani kawaaminisha watu ndoa ni achievement
2026-10-11 17:41:50
150
ramona.kim4
Ramona Kim :
umenipa nguv nitoke sasa kwenye haya mahusiano sugu ya miaka 6😁😁😁
2026-10-11 17:18:20
73
lioness001.com
🦋Mirah 💕 :
Acha niolewe😂😂😂mnatutibua mnataka tuwe lesbian😁
2026-10-12 05:51:13
37
suby873
newMe :
nikikumbuka kuna kupigwa risasi nachoka
2026-10-11 13:15:22
47
captain.ilocs
Captain.ilocs (Mr Adabugah) :
siyo kila mwanamke ni wa kuolewa, ndoa inahitaji watu wawili wenye utimamu wa akili, ukiwa siyo timamu usioe wala kuolewa, ndoa ni taasisi ya watu wanaojitambua, wanaotambua neno la Mungu na miongozo yake, watu walioko committed. so ukiona huna huo utimamu na ukaamua kuingia tu ama ukawa timamu na ukakutana na mtu siyo hamnazo lazima yakukute.
2026-10-12 09:25:31
14
user5336361853036
lizZy :
sahz naona ndoa ni upumbavu mtupu
2026-10-11 20:39:53
32
ramxey19
ramxeybreezy :
Sikuizi washauri wengi wa ndoa hawana ndoa 😁
2026-10-12 06:18:24
19
ndali.og
Ndali.Og :
Nitoke kwenye mahusiano sugu aya ya miaka 4 sasa aseee
2026-10-11 17:29:30
24
ollie56497
ollie💞 :
me ndio kwanz 22 hata mchumba wa bahati mbaya sina😂😂😂
2026-10-12 04:27:08
15
wardahemed8
It's me warda♐️ :
ukiingia kwenye ndoa ndo utajua kwamba ndoa sio issue
2026-10-12 06:25:13
16
eliakisuka
elias :
mama pole kuolewa ni jambo la muhimu sana na pesa ni jambo lenyekuleta furaha kwenye ndoa
2026-10-12 03:59:36
5
magreth.paulo8
Magreth Paulo :
ndio maan sijaolewa na siwazi aiseee
2026-10-12 05:39:58
5
classic_wear_plug
classic_wear_plug :
Tuishi humu asee
2026-10-11 12:14:58
15
happy.mwanga78
Happy Mwanga :
good points
2026-10-11 11:56:22
5
gracdynebeatybeat
beuty gradness@ :
yani miwananiudhi hawa wanaohisi ndoa ndomaisha yake
2026-10-11 20:46:24
6
neemaathanazi1
@NeemaAthanazi :
siyo lazima kuoa au kuolewa
2026-10-11 13:05:35
11
adam___124nee1
Adam :
Nyie wasikilizeni tu msisahau huku ni mtandaoni😂😂
2026-10-12 17:29:17
0
j2j3636
J2J :
Umeongea vizuri sana sis! Ila Hiyo desperation unayoiongelea, hata wanaume hawapo huko any more!
2026-10-12 14:33:08
0
yassmin82gmail.com
yasmin 🥰🥰 :
Tutafuteni pesa tu at this point
2026-10-11 23:32:08
4
nassir06
nassir06 :
IZI STRESS SASA 😆
2026-10-12 09:14:31
3
aminadeus941
Da Amy 🍎🍒♥️ :
lkn kuna watu wamekufa sababu ya ndoa
2026-10-12 17:39:27
1
chiwambaforex__022
𝖈𝖍𝖎𝖜𝖆𝖒𝖇𝖆𝖋𝖔𝖗𝖊𝖝_☬༒ :
🤣🤣🤣 hizo priority hua zinaisha as time goes by
2026-10-12 07:24:19
3
hodlex.py
Hodlex🐐 :
Ukiwa unaumwa ndio utajua familia ni muhimu sio ndugu au wazazi watakuuguza.
2026-10-12 10:50:53
0
user2174632143585
sarah :
mwenyewe nina 50 na sijafa mpaka leo na maisha yanaenda kama yalivyopangwa.
2026-10-12 09:47:43
4
judith_wigs_stylist
JUDITH WIG STYLIST -TZ :
na save hii video nikirudi home nawawekea kwenye flash naweka sauti kubwa Hadi Mwisho alafu natoweka . Kila siku olewa olewa Eeeeeeeeeee nimechoka guys.
2026-10-12 20:49:14
1
To see more videos from user @masterjimmy_tz, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About