Sisi kwetu tuliambiwa babu zetu walikula maagano na mizimu kuwa masikini kizazi na kizazi 🥹 🥹
2026-10-12 17:44:24
4
Blossom :
SWADAKTA!!!
2026-10-12 19:02:33
1
hajiharuna :
ukeli
2026-10-12 18:55:04
1
Saleh Adi :
ubarikiwe sana mwalim
2026-10-12 18:01:06
1
Mkanile :
Tupe tupe kakaake tukueleweee😂😂😂😂
2026-10-12 17:28:23
1
user9834691698450 :
kama kwetu
2026-10-12 19:03:32
0
jasmin :
mimi shosho yetu ni mchawi
2026-10-12 19:09:34
0
sarahmichael :
wachawi mshindwe
2026-10-12 18:55:16
0
Mama Kido :
Asante mwl, hii ni mpya kwangu maana niliamini Kuna iyo laana
2026-10-12 18:38:16
0
Josephat Isaya :
umeongea kweli hakuna laana ya familia
2026-10-12 18:44:04
0
Rhanii @Last princess👸 :
kwer kabisa
2026-10-12 18:31:18
0
naomchristopher :
Ni kweli hakuna laan ya ukoo wala familia 🔥🔥🔥
2026-10-12 18:47:38
0
Kefah Orenge Getiro :
Kwanini nikiingia maombi kali kali kuomba hadi milimani naota nikipiga ndugu yangu jiwe kijwani nushura mauaji
2026-10-12 17:45:34
0
Joyce Meyer :
Mwlm nakupenda mno nakukubali sana hiki kitu watu wametudanganya mno mno kumbe ni wao ndio wanaharibu familia mwlm kuna watu wanateseka mno 😭😭😭😭😭😭😭wakiuliza Oooh ni laaana
2026-10-12 18:23:02
0
user9834691698450 :
kweli kabisa
2026-10-12 19:03:49
0
Ramadhan Masud :
kaka Leo umechafukwa
2026-10-12 18:21:06
0
Zamzam :
🤣🤣🤣
2026-10-12 17:36:25
0
Eunice Anyasi :
🙋🙋🙋🙋🙋🥰❤️🤣🙌
2026-10-12 18:43:18
1
To see more videos from user @minded_tips, please go to the Tikwm
homepage.