@dhahabuonlinetv: Mkuu wa Wilaya ya Mbeya, Solomoni Itunda, amewaonya wakazi wa jiji hilo dhidi ya tabia ya kutema mate ovyo katika maeneo ya umma, akisisitiza kuwa watakaobainika kufanya hivyo watatozwa faini ya shilingi 200,000. Itunda amesema hatua hiyo inalenga kuimarisha usafi wa mazingira na kulinda afya za wananchi, huku akiwataka wakazi wa Mbeya kuzingatia kanuni za usafi na kuepuka vitendo vinavyoweza kuhatarisha afya za wengine. Ameongeza kuwa mamlaka husika zitafuatilia utekelezaji wa agizo hilo na kuhakikisha wanaokiuka wanachukuliwa hatua kwa mujibu wa taratibu zilizowekwa. #dhahabuupdates #dhahabuonlinetv

DHAHABU ONLINE TV
DHAHABU ONLINE TV
Open In TikTok:
Region: TZ
Tuesday 13 October 2026 06:39:39 GMT
29147
815
140
189

Music

Download

Comments

cutezia5
Ayaan mom🥰😍 :
[Tears of joy][Tears of joy][Tears of joy]Nimecheka Leo
2026-10-13 16:38:17
0
seekermen1
seekerman1 :
Mbeya ipi hi ya mwanjerwa au kuna nyingne
2026-10-13 14:09:07
4
sumaissaya
sumaissaya :
mmmmmmmmh
2026-10-13 14:40:08
0
gwaki.masetta
Gwaki Masetta :
Who are you 👀
2026-10-13 15:45:24
0
grace.ngowo
GEN :
Kwa wajawazito wafanyaje?
2026-10-13 09:00:06
1
casto.sichone
casto sichone :
tulisha sema Hawa CCM wanatuona kama vikaragos
2026-10-13 10:16:25
8
richie_pondo
Rich :
Mbeya yenyewe ilivyo sasahivi ni mate tosha kabisa.. Ni kwetu lakini hatua hii bado
2026-10-13 15:08:06
3
nyasafarmhouse
nyasafarmhouse :
Jamani mbeya zipo ngap? Ni hii hii yetu au nyingine?
2026-10-14 09:08:01
0
mussachahe412
mussa chahe :
waktapka fain shngap au milion
2026-10-13 10:47:00
1
mdusiamani
mdusiamani :
mbeya ya mavumbini au nyingine
2026-10-14 09:37:43
0
waziriitambu
waziriitambu :
iposiku mtajua tz niyakwenu au niyakwetu wote
2026-10-13 18:11:27
1
innocent_mussa
MBEYA_FINEST🍃 :
Mbona kam amelewa 😅
2026-10-14 08:01:12
0
the.sky1305
the sky :
kama Elimu ndio Haina msaada hvi basi kuanzia leo hakuna mtu ntasomesha
2026-10-14 08:14:18
0
user3260162144693
user3260162144693 :
Tanzania nchi itapata maendeleo kweli kwa viongozi hawa
2026-10-13 08:21:20
0
japharyanthony
Jeff :
walikuwepo bana, lakini Leo hawapo. ila Mbeya ipo, people will come and go
2026-10-13 17:03:04
1
omarry227
Omary :
nataka kujua bei ya kutema kohozii shingap..,?
2026-10-13 19:11:36
1
danielfrank7085
Daniel Frank :
si mseme ukweli kwamba mnakusanya pesa kwakia misaada imezuiliwa
2026-10-13 09:13:02
1
justinmalindisa
Jux umeme :
nataka kujua mkitemana kwenye mahusiano faini ni xhingap kwa mbeya na waweke lipa namba kwenye nguzo
2026-10-14 04:44:42
0
eldany583
ELDANY FX 📈📉 :
kwan mbey gani anaongelea huyu mzee
2026-10-13 23:30:37
0
akwilina.mbaza
Akwilina Mbaza :
Pwani ndio wanatema mate mbeya hawatemagi mate
2026-10-14 03:19:21
0
tumainmbukwa
tumainmbukwa :
mbona tumefungwa wote sasa kwa mbeya hii na kipato hikii
2026-10-14 04:10:48
0
user48386388300073ipyana
Ipyana kapesa :
wanatafuta uhalali wa kodi ya mate kazi tunayo.
2026-10-14 07:21:10
0
user7935187091161
Wansenga Mwambuzi :
jana tu nimetema mate chemba imezibuka soko kuu la mwanjelwa kwa hio mlitaka nimezee mate hayo eti
2026-10-14 03:40:27
0
enitherabely1234
♍mg :
kwanza mbeya ipi vijijini au mbeya mjini
2026-10-14 05:12:59
0
chazzymachupichup6
chazzymachupichup6 :
barabara mumejenga
2026-10-13 12:10:28
0
To see more videos from user @dhahabuonlinetv, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About