@said.khaliid: #comoros🇰🇲 #kenyantiktok🇰🇪 #ugandatiktok🇺🇬 #cannada🇨🇦 #zanzibar🇹🇿

USTAZI SAID KHALID
USTAZI SAID KHALID
Open In TikTok:
Region: TZ
Tuesday 13 October 2026 15:54:03 GMT
14628
462
100
44

Music

Download

Comments

user6723952978181
user6723952978181 :
mapenzi ya kweli yanatoka ndani ya moyo na siyo mambo hayo
2026-10-14 07:29:43
7
sheikhramadhanruqia4
user8670841976627ustadh :
assalam aleykum warahmatullah wabarakatu,mja hiyo shiriki
2026-10-14 08:53:09
2
muhammadramadh820
محمد إبن رمصان محمد✨ :
yanni yote hayo kama hakutaki hataki tu 😁😁😅😅😅😅
2026-10-14 14:19:03
1
laillah.abdullah7
Adia ABDULLAH :
Jamani acheni kufundisha watu shirki mcheni Mwenyezi Mungu 😭😭😭 subhanallah
2026-10-13 16:01:33
1
lilimchau
jackie❤️🦋 :
nilijaribu ya kitunguu maji yooh nimeachwaa na hii tena naogopa
2026-10-14 21:33:05
1
asha.masud8
Asha Masud :
shirk hiyo
2026-10-14 10:52:04
2
boss.lady.k9
KHADIJA BBY :
je kama aujui mama yake jina lake ufanyeje
2026-10-14 08:55:50
0
baraka.tisa9
Baraka Tisa9 :
kaka umemaliza apo kata nikoma kuna kabinti kaostazat kana nchanganya sana akir angu, option way nimepata
2026-10-15 05:35:24
0
mishie.ali
🌺Guchi garlo🌺 :
Asante acha nikufollow juu ya hii,maan ungechelew ningepata hasara limtu walipenda halitaki
2026-10-15 20:43:11
0
fey.da.cute
Fey da cute :
je nikitaka anaeniganda aniache
2026-10-15 14:08:03
0
zawadi.umazi.jack
Yasmine :
Sasa apo sonitafanya mutoto wa watu kua zezrta Allah niepushe na hayo mimi🤲🤲
2026-10-14 12:43:58
1
mariam.issa353
Mariam Issa :
shekh najuta mie najuta nilikua natoka na mme wa mtu sasa nimeona ni muda na mimi niwe na familia yangu nikamuwacha yule mume wa mtu ila yeye ataki kusikia neno kuachana akipija simu sipokei na mimi nishapata mtu na kabla ya kumwacha nilimwambia kama unanipenda kweli nioe wa pili akawa anaruka ruka na majibu haya eleweki sasa ninachopitia sasa ananifanyia shirki ili nimrejee yeye tena mpaka ninavyoongea apa nishapambana ili nimwepuke ila ananitumia vitu vya kijini mda mwengine moyo unauma na nakosa nguvu roho inaripua mawazo yake yanakuja sasa kama unaweza nisaidia ili atulie na mkewe niambie cha kufanya mana sio kosa langu ilo nafasi nilimpa akaichezea
2026-10-14 08:41:24
1
adhya.mwinjuma
Adhya Mwinjuma :
shekh nakuomba unisaidie niweze kuachana na mume wa mtu
2026-10-15 14:34:08
0
shaa38510
shaa :
Namba yk ya whatsap please
2026-10-15 01:55:24
0
istan700
🦜Sh@@🦜 :
Ukisikia nataka nimroge awe wangu maishani ndio hii ss
2026-10-14 14:20:55
0
mamu.1030
mamu :
sitaki ukifunga rizki jeee akoseee tukaa na njaaa
2026-10-14 08:21:11
0
nasra.hk.omg
Nasra H,K omg :
mmh waki okota watu je ilo kufuli auto kua mbaya
2026-10-15 11:18:10
0
userchama45
Nuwaila product :
Uctdhi mie jina la mama yke cilijuwi je naweza weka lke tu
2026-10-14 11:29:56
0
aishajumanne159
aishajumanne159 :
uctdh samahani Mimi kuna mtu nakupenda sana nafanya je ili anipende kama mm ninavyompenda maan hiyo ya kufuli zijaielewa hapo kwa wanawake tunaandika majina tunaweke kwenye kufuli au tunafanyaje
2026-10-15 10:58:47
0
naylaabdallah1
nayla :
sasa kwa sisi ambao sio waislam hatujui hzo dua inakuaje
2026-10-14 08:18:47
0
user8118179284013h
warda :
SAS sku nikitka kuachna nae na nishaalitupa mbali nafanyaje
2026-10-14 04:17:19
0
qurus7
qurus :
unafunga kifuli ndyo utawanyishe na ufunguo sio na wewe umesema fungua.nieleweshe ustadh plzz
2026-10-14 06:27:13
0
thania8428
thania :
tupe ya kuachw maan wat wnatung'ang'nia wal hawahudumii
2026-10-14 18:11:04
1
witness1645
💥witness💥 :
ngoj nijalibu ntaleta majibu😅
2026-10-17 14:50:48
0
ummuhnaifat
ummuhnaifat :
unafunga kufuli au unafungua sijaelewa
2026-10-18 12:40:32
0
To see more videos from user @said.khaliid, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About