Kumbe natakiwa nimshukuru mungu pia kwa kunipa wazazi ambao wanamaadili na hofu ya mungu eh Alhamdullah
2026-10-14 07:55:25
189
nadiaodkxwa :
hellow @Ray William Johnson kunamtu anasimulia vizur kam ww😁
2026-10-13 17:19:36
155
Gyul de one❤️🔐 :
holaaaa mambo vipi watu wangu hopefully mko poa 🫣
2026-10-13 17:11:44
103
Fah🦋💫 :
Mim nimezaa miaka 15 na kijana wangu ni Mkubwaaa nashkuruuu mungu, kuzaa siyo mwisho wa maisha Tusiuwe watoto
2026-10-13 18:56:33
49
Barbiemiey :
Yooooh hiiii dunia sasa ngoja nihame Bora niende HAIT
2026-10-13 18:33:32
91
𝑨𝒎𝒊𝒓𝒂 𝑯𝒂𝒎𝒎𝒚 🧕🏽🤍 :
na leo tena
2026-10-13 17:56:27
31
𝓑𝓮𝓵𝓵𝓪 🎀 :
na mm naombeni mnirudishe jamani 😢 😭
2026-10-13 18:32:19
157
nanahmakeup7 :
Skuiz damu inachunjwa sjui 😔😩
2026-10-13 19:22:57
21
dogochodo1 :
2026-10-13 17:13:42
6
zenadickson6 :
napenda unavyoelezaa mpka mtu unaelewa nakupenda thanaa
2026-10-13 17:11:30
21
Rumana Kache Hassan :
napenda maelezo yako, yaani siwezi kuzipita video zako☺️🫰
2026-10-13 17:14:55
16
allysiah@🦋 :
bab babu astaghafirullah
2026-10-13 17:42:28
11
Prudent Tz 🎶 :
Mambo vipi mashabiki wa Muuh Saleh
2026-10-13 17:29:26
10
Hottest girl :
Subhana Allah 🥺
2026-10-13 17:35:16
10
Alhilaliyah :
Subhanaallah
2026-10-13 17:11:29
7
꧁ঔৣ PÜRËHËÄRTঔৣ꧂ :
Huyo mama anaonekana alikua hajui chcht kuhusu binti ake na ndo maana mtt alikua anamwambia baba ake (mama akigundua ataniua) na pia mtt alikua anasearch namna ya kuugicha ujauzito. Yote tisa jamani kumi em wazazi tujitahidi kuwa karibu na watoto wetu especially sisi kina mama, sometimes mtoto anapitia magumu anashindwa kutuambieni sababu mzazi anamtenga mtt anashindwa kumpa confidence hata ya mtoto kumface🥹 binadamu tumekua watu wa ajabu sana siku hizi🙌💔