kwan kazi ya police 🚨 nikuingilia mapenz ya watu yap mambo mengi yakufatilia aswaa TRAFFIC wanaokula hongo kila wakit hao ndo wakuwatafuta na mengine mengi ila sio mapenz ya watu
2026-10-14 05:23:10
0
Mtoto wa bibi❤❤💞 :
ngoj niwai police mapema maana mapenzi yangu nayaona yamekuwa tia maji tia maji asije kuniwai yeye
2026-10-14 08:43:12
0
Nasra Mweta :
mkuu yangu yamekufa kabisa na yupo hahi
2026-10-14 07:37:46
0
Aznat Hussein :
kwani ukisema uko polis ndo watakutongoza wao!
2026-10-14 10:18:48
0
dorry01 :
Nishasema mje mnichukue mana kila anae nipende namuumiza
2026-10-14 09:46:30
0
Mrs Thegreatmagic🍾up7 :
aahahaha wai kabla mambo yakawa mengi
2026-10-14 07:36:22
0
𝑠𝑎𝑖𝑠𝑜𝑛 @ 𝑠𝑖, 𝑜,𝑡𝑧 :
😂😂😂😂😂😂
2026-10-14 05:11:41
0
Mrs nchonaa :
najiona kabisa nampeleka mtu huko huruma sio malezi na huo utu sina😁😁 ajipnge
2026-10-14 09:50:38
1
itclevy :
@wizzchuga utasema police tushfkiwa 😂😂😂
2026-10-14 09:26:56
0
Antelma Mkinga :
🤣🤣🤣
2026-10-14 13:17:19
0
To see more videos from user @www.kaka.01, please go to the Tikwm
homepage.