family mm nipo kibanda umza ila nainjoy football garubu
2026-10-13 22:44:11
0
RAFIU.JB :
good bro this is simba
2026-10-14 04:12:54
2
mabula :
kwenye tv haswa Kama ukiwa unatangaza wew huwaga ni xhabiki no1
2026-10-14 15:32:28
1
Ikayo Mamasita :
mechi ijayo ya simba utangaze wewe kaka nakukubali sana
2026-10-14 02:34:09
11
Isack Nilan :
nimeigalia nikiwa katoro moja
2026-10-14 05:13:03
3
SHOZh sizoh :
kweli mkuu wangu nakubali sana Kaz Yako
2026-10-14 07:51:05
3
𝚔𝚒𝚙𝚎𝚐𝚠𝚊 𝚣𝚝 :
mimi nilikuwa kwenyendege hadi luban.akanipitiliza kituo duh!😁😁
2026-10-14 08:11:03
3
Abdul Yusuph :
tunaomba marudio ya mechi na mihogo fc maana mpanzu ajafunga vizuri
2026-10-14 07:23:40
2
katwe :
mnyama tayar yupo vizur
2026-10-14 05:26:44
2
user6544829768737 :
kila timu haitakwepa kikombe hiiki
2026-10-14 06:57:31
1
Yoni Sindole jr :
sana kk
2026-10-14 15:09:12
0
Anifa Mwaipungu :
uwanjan
2026-10-13 22:16:25
1
senior mwafilombe :
nilkua kweny ndege
2026-10-14 11:13:26
0
chombo ya fundi_og :
hizi goli sita mcmu huu zitamwaga sana mboga za watu🙏🤣
2026-10-14 09:49:23
0
Mp. daud⚔️⚔️ :
kocha aliwaonea huruma tu kufanya zile sub ila magoli yalikuwa yanafika hadi 10 kabsa
2026-10-14 10:46:33
0
sempa two :
nilikuwa nyumbani jamaa yangu.
2026-10-14 10:45:48
0
Abdul Yusuph :
Sasa hivi tunataka mechi zetu simba watangazaji wawili tu! mzinga na mpenja ila mchambuzi wa pembeni tunaomba awe ally kamwe
2026-10-14 07:30:18
1
braytonsebastiani :
2026-10-14 07:11:00
0
Tayson :
🤣🤣 minga tuachee
2026-10-14 07:15:03
0
snyper mufwimi :
yanga wenyewe washukuru kipindi cha kwanza walihamisha goli likawa halionekani kipindi cha pili tukawastukia tukalirudisha ila mpanzu angeondoka mpira wake
2026-10-14 07:39:36
0
rich iddy :
kibanda umiza kaka ghali mzinga kaka
2026-10-14 16:53:00
0
Jack Maganga :
nyumbani
2026-10-14 08:29:11
0
Ngobei kisongoi Ngobei KiSongo :
nyumban
2026-10-14 07:48:46
0
That gal aggy :
nimeangalia nikiwa nyumbani
2026-10-13 22:07:50
0
To see more videos from user @simbahabibi2, please go to the Tikwm
homepage.