@rendu.jr5: #creatorsearchinsights #naamini kwenye mtandao ya kijamii mnaingiaga sana na mnaona sasa #acheni unafki sisi na nyinyi ni maadui wakubwa yani bora jambazi kuliko polis wa ccm wanaua bila huruma mo 29 mlicho kifanyia rai haotosahaulika nyie ni mauaji tu kwahio mkifa ni furaha kwetu sisi wananchi
labda niulize? kwamba hakuna vifo vya watu wengine ni askari tuu? au hata raia wa kawaida hawafi? kifo ni kifo tuu, kila mtu kwa tarehe yake atarejea alikotoka. poleni askari wetu kwa mliyempoteza kama yupo,
2026-10-22 11:08:47
0
Daizy Daisy :
wafe tu
2026-10-14 12:00:34
1
Merry Riziki :
sasa mimi nifanyaje?
2026-10-15 06:24:46
0
jonte :
kwanza mutuache sisi namutaisha damu zawatu zinanena
2026-10-14 10:08:57
2
Amayamussa :
walete kati baba mutoa loho ludiya mwigine
2026-10-17 02:54:07
2
TONY ๐๐๐ :
Makofi
2026-10-20 02:26:25
0
Benedict Maganga :
mungu mbona umemwacha hai huyu
2026-10-15 13:31:03
0
95 KAPARO๐น๐ฟ๐บ๐ฌ๐ฐ๐ช :
๐๐๐
2026-10-15 06:09:00
0
To see more videos from user @rendu.jr5, please go to the Tikwm
homepage.