@deborahanthony853: Kwanini dada umewaacha watoto wadogo mno wamebaki yatima ameanza shem umefata wew 😭😭😭😭

DP❤️ (Mpwaaa)
DP❤️ (Mpwaaa)
Open In TikTok:
Region: TZ
Thursday 15 October 2026 14:43:14 GMT
64124
2150
210
69

Music

Download

Comments

house.of.smartness
house.of.smartness :
Kifoo Kifoo😭Niliolewa mwaka jana Yule kaka wa kisukuma alijua kunijali Ndoa yetu ilikua na upendo mnoo,Mume wangu alikua mkulima wa vitunguu(Ddoma) mimi nikiwa na duka la nguo,Alilima vitunguu heka kadhaa kama ilivokua desturi yake ya kulima,Lakini bahati mbaya Lile eneo alilolima ilikua bondeni mvua ilinyesha kubwa,Maji yakawa mengi bondeni Vitunguu vikasombwa na maji ya bondeni iyo siku Ndio nilimuona Mume wangu analia kama mtoto,Akampigia rafiki yake anajihusisha na uchimbaji wa madini(Ushirombo) akamwelezea Uyo Rafiki akamshauri aende uko kwenye uchimbaji😭Binafsi nilimkatalia asiende uko Roho yangu ilikua nzito sana,Nilijitahidi kumbembeleza sana tubaki wote Dukani kinachopatikana tutakula pamoja ila Mume wangu alikataa kubaki😭Akaniambia nimpangie nguo akaangalie tu ramani kama hakutakua vizuri atarudi,Basi nikampangia nguo akaondoka,Tarehe 28.5.2026 sintasahau hii siku napata taarifa ya kifo chako Mume wangu akiwa uko Machimboni😭Imagine Ndoa yetu haijatimiza hata mwaka mmoja? Maumivu ninayopitia kukupoteza sitamani mtu ayapitie😭 Natamani angenisikiliza asingeenda uko Mume wangu😭Namkumbuka mnoo kumbukumbu zake nyingi Nzuri zimejaa kichwani kwangu,Miezi kadhaa sasa imepita tangu uondoke Duniani ila naona ni kama Jana😭Bora ungeniacha na mtoto lile tabasamu lako ningekua naliangalia kwa mtoto😭Endelea kupumzika kwa Amani Ngosha wangu😭😭😭😭
2026-10-16 13:29:29
69
okelo.tv
Okelo Tv :
Debo nothing to say but God knows bye class mate since 2001
2026-10-18 05:42:52
0
herrydeule
HD MOTORS :
Sijaelewa huyu si debora au
2026-10-16 11:37:37
6
jimmycargoes
Eng J :
my condolences
2026-10-19 18:58:16
0
justinawilson959
Justina :
dah polen sana Wana family 😭😭
2026-10-16 06:35:05
2
helieth.thomas
Boss lady❤️🌺🌎 :
Ningekufa at badala yake maana nimechka💔💔💔
2026-10-17 17:45:52
3
user34509847022636
Albert :
Najua ni kweli tunaumia lkn ni kweli huwa wanasikia haya maswali tunayowauliza waliopumzika?. Mungu amrehemu sana na kumpumzisha salama na kwa amani watoto tunawaombea kwa Mungu awatunze na kuwalinda na kuwapa afya njema.
2026-10-16 07:40:31
2
messobrigitte
Messo Brigitte23 :
anaenda mbiyo kifooooo eeeeeeee pole sana 😭😭😭
2026-10-16 08:58:44
1
annabashir3
Annah♊555🧿 :
Dada yangu mimi 😭😭
2026-10-15 20:16:15
2
sarahnyeriga1
Sarah Nyeriga :
Mungu atupe moyo wa uvumilivu na subira na kukubali yaliyotokea wanawake wote,inauma watoto wamebaki yatima😭
2026-10-15 20:04:26
0
noelswai1
Noel Swai :
Poleni saana 😭
2026-10-16 02:36:31
2
godyfrey44
Godyfrey mtei🥳 :
pumzika kwa amani dada yetu mpendwa will always love you
2026-10-15 18:52:57
2
happygeorge570
Happy George :
wazuri wanakwenda jaman
2026-10-16 09:37:15
2
joycemassawe429
Joyce Massawe :
Poleni sana Jmani inauma saana
2026-10-15 18:03:20
1
imalda.jovin
Imalda Jovin :
poleni
2026-10-15 16:24:47
1
bill.adamson
BILL ADAMSON :
Dah nimeumia sana
2026-10-15 22:28:54
1
nivece1
my baby ♥️💕💓💜🩵💚 :
duuh poleni
2026-10-15 16:51:11
1
6gvonnyg
G vonny💦🦋 :
pole
2026-10-15 15:21:54
1
ngilaanna
Dadavision Store :
jamani debora nini kimempata jamaniii uwiii
2026-10-15 16:41:03
5
euniqe4
Nunu store 🛍️ :
😭😭😭😭pumzika salama debora wangu 😭😭
2026-10-15 15:06:40
2
inno.mzunguu.spar
INNOCENTRE MZUNGUU :
rip
2026-10-19 18:55:41
0
flower70035
flower 🌹👌 :
mbona kama namujua mama yake naye alifariki mwezi wa nane au na mfananisha jman😢
2026-10-19 15:16:34
0
maria.mwalolela
maria mwalolela :
polen
2026-10-19 12:52:04
0
user1252214145006
user1252214145006 :
Ohoo jamn alishindwa kubeba maumivu mpka na yeye ameondoka poleni sana😭😭😭
2026-10-19 11:41:29
0
lindahnjau1
Lindah Njau :
Ni ngumu sana kuamini jamani imekuwa mapema sana😭😭😭😭
2026-10-15 15:34:37
0
To see more videos from user @deborahanthony853, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About