sasa baba mimi nna shida hiyo kuna siku kati yamasiku alikuja bimkubwa wangu saanane ya usiku naakanifunulia uchi wake huku akisema maneno mabaya miminikatokannje unanisaidiaje? docta?
2026-10-16 11:26:29
0
um khalid :
Shukran
2026-10-16 06:22:16
0
user33854765038232 :
m
2026-10-16 04:07:32
0
meshackernest3 :
Nilekeze
2026-10-16 07:34:40
0
Enny Maggie :
nimetupiwa uchawi coz biashara sina pesa haikai Kwa mikono yangu
2026-10-16 09:02:15
0
Zuwena Hamid Ameir Daa Zuu :
nielekeze
2026-10-16 04:23:58
0
tuma :
sawa baba
2026-10-16 07:02:00
0
Morris Mungoma :
nime pitia magumu nimeaguliwa miaka 30 bila mafanikio