Ningeambiwa nite maoni ningeoma umri kuanzia miaka 60+ tungekua na sehemu mfano viwanja vya bustani tukutane ili tusafishane akili Nathaniel ingetusaidia maana hata baadhi ya wanawake wanapiatia pia.Baba naomba lifanyie kazi hilo umegundua jambo la msingi na muhimu sana 🤝🙏🙏🙏
2026-10-20 04:35:07
1
busineabdu :
nitahahikisha watoto wangu hawamtengi baba yao.inshaallah
2026-10-17 03:59:01
10
kushy 🎀✨️ :
bro respect
2026-10-26 07:16:26
1
demerous_domitira33 :
sisi wanaume ni Mungu tu anajua...
2026-10-27 06:52:03
1
Clement Lemanya :
Duh
2026-10-27 20:39:08
0
Rama Mtema :
KIPANYA HII INATUUMIZA SANA WALLAHI
2026-10-17 15:48:02
3
wilbroadgrarcian :
Mungu atufanyie wepesi.tusiwasahau wazazi wetu
2026-10-16 10:50:30
3
Abeleu J. :
nimeokota code apa
2026-10-17 06:09:39
1
James Chibu Chaulaya :
kipanya the great thinker
2026-10-16 20:31:37
1
Likestar :
nataman sana nije nikushike mkono siku moja kaka kipanya.. dah...
2026-10-17 16:44:17
1
bugonjechele4 :
KAKA KP SHIKAMOO
2026-10-20 08:19:05
1
user923197107751 :
Naam maneno hayo Niya kweli Kanisa,sasa tunza pesa,sio msaada wa watoto
2026-10-20 09:26:02
1
Chizi wa Bagamoyo (CWB) :
nataka hiyo T shirt uliyovaa kipanya size large nipe utaratibu niipate
2026-10-16 08:22:17
1
mswage :
kaka nyinyi ambayo munasikika na wengi pazeni sauti Ili atambue baba anamchango wao sio mazaifu yao tuuu.
2026-10-17 06:03:22
1
Nicky :
men......prepare for old age.......
2026-10-17 05:56:11
3
Joseph Chikunde :
Kikubwa ni sumu watoto wanazopewa na mama zao. Ndio maana wazee wetu walikuwa na wanawake zaidi ya mmoja. Hii iliweka balance ktk familia na umuhimu wa baba haukuweza kufichwa au kuchafuliwa na wake zake. Tatizo ni kuzeeka na mke mmoja hasa kama umeoa hawa millennials
2026-10-16 21:58:31
2
fmacdaniel :
Wanaume wengi tunapumbazika tukiwa na nguvu kutokuweka akaunti binafsi yaani ukiwa na watoto Saba nane ni mwanaume mwenyewe, wakifika chuo na akaunti yako binafsi iwe chuo. Mengine ni upuuzi mwingi na wanaume kujifanya hatutaki empowerment na tuna upumbavu mwingi
2026-10-21 19:18:37
1
Rooney Kiwelu :
kipanya ustahili kuwa waziri sema watu hawaoni ujue, yaani Africa ngumu.
2026-10-17 07:30:18
1
benny76 :
SUMU NI KUBWA SANA KUTOKA KWA MAMA ZETU YAANI WIVU WAO KWA BABA
2026-10-19 06:04:33
1
Fernandezduro :
Hii ndio hali inayowakuta wanaume zama hizi!
2026-10-27 12:06:21
0
SHUTU ACROBATICS :
🔥🔥🔥
2026-10-21 04:03:39
1
To see more videos from user @kipanyatv, please go to the Tikwm
homepage.