Naomba ufafanuzi
Mimi niko kijijini ni muumini wa hii madhabahu kwa mda mrefu madhehebu mengine sitambuliki maana huwa siendi na sadaka yangu huwa na natoa kwa mwamposa, Je nikitaka kufunga ndoa huku kwetu kijijini nani atatufungisha? Pia ukitokea msiba hapa kwangu kijijini na mimi nimeokoka kwa mwamposa nani ataendesha ibada ya mazishi?
2026-10-16 10:17:34
2
chubwa👑 :
Leo hesabu mnatuwakilishia 40000😂
2026-10-16 08:35:21
0
Rahabu :
Kwann tiba asili
2026-10-16 11:16:29
1
Patricia -store (mama mchele) :
tiba asili😃😃😃
2026-10-16 09:03:41
1
Lizy Peter :
ila tiba asili🤣
2026-10-16 08:47:00
1
King maduhu jr👍👍 :
hahaaha
2026-10-16 11:36:03
0
EPM :
2026-10-16 11:43:15
0
Agnetha 💋 :
uwe unatupa update jmn
2026-10-16 11:11:41
0
official J💋 :
😂😂😂😂😂et tiba asili akikusikia mi simo
2026-10-16 11:20:37
0
Manase :
zingatia neno tiba asili
2026-10-16 11:08:30
0
@ashley :
amen
2026-10-16 11:12:10
0
Elizabeth ❤️🌹 :
sisi do watot wa mutumishi
2026-10-16 10:28:07
0
dogo la neck tz🇹🇿☠️☠️ :
na mim nipo njian☺️😄😄
2026-10-16 10:11:45
0
Revocatus Michael :
namm nipo njiani naenda Kwa mwamposa
2026-10-16 09:45:20
0
helyfaida42 :
mh
2026-10-16 10:24:10
0
EJ207@gmail :
wanaend kuokot gari
2026-10-16 09:21:43
0
Kim happy💕 :
2026-10-16 09:54:38
0
Ireni John :
mimi niko njiani aenda bro.
2026-10-16 11:54:39
0
baraka kayungilo.tz✅✅ :
nakubari akae tuu
2026-10-16 09:44:18
0
Herman Willson :
taper huyo
2026-10-16 09:30:00
0
mngonigani :
jamaa anaendaga sehemu zenye hela tu, huwez kumsikia ameenda manyoni au kasulu
2026-10-16 10:19:30
1
Joseph Webilo :
watapata taabu sana wenye macho yasio ona wenye masikio yasio sikia
2026-10-16 08:58:50
3
D!m@💪💪 :
tanzania tumebak wachach weny akili
2026-10-16 09:05:10
2
mysala💕🔐🩷 :
iv mnajua wengine wametokea huko kakola jana nashangaa natokea kakola watu wanambizana na ww unaenda kwa mwamposa nilishangsa sana
2026-10-16 09:24:56
1
To see more videos from user @jerry2550, please go to the Tikwm
homepage.