makanisa wenzetu wana miradi, mfano Catholic Wana mahosptal mpaka ya rufaa, mojawapo ni KCMC, mashule, mavyuo, ila sie viongozi wetu janja janja Sana, uliza BAKWATA wana mradi gani? halafu kingine utakuta msikiti upo katikati ya jiji halafu umezungukwa na fremu za maduka msikiti wote kodi fremu moja si chini ya laki 4 kwa mwezi ila utakuta waumini tunachangishwa pesa ya umeme, inafika kipindi tuambiane ukweli, halafu mwezi wa Ramadhan utasikia BAKWATA wamepokea meli ya tende na nyama ya Ngamia, ujinga mtupu, tunakula Ngamia halafu umeme unazimika eti luku imeisha, yaani mnatutia aibu waumini nyie viongozi wetu
2026-10-16 14:07:32
2
carrick :
tatizo sio kuomba tatizo ni kuomba tatizo kuomba sio kuomba
2026-10-16 09:43:06
1
Marcogaga :
ujumbe ni kwamba wenye nacho watoe
2026-10-16 20:46:59
3
KIDE BOY TZ 56 :
😂 niombeni sasa
2026-10-16 12:45:14
1
Nasra Kuwandu :
2026-10-16 10:51:54
1
GAISON MALISA :
👏👏
2026-10-16 09:39:39
1
mazee338 :
😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂😂
2026-10-16 14:12:02
1
J.JONA :
ni kweli kabisa na barabaran wamejaa tele
2026-10-16 22:10:38
3
user4835127553394 :
uku kigamboni Kuna wa mama Kila siku wanasema Kuna kituo Cha kulelea watoto yatima wanaomba msaada Kila siku utawakuta feli stendi
2026-10-16 18:47:12
4
Designer 👑 :
Shekh anazuga
2026-10-16 21:47:47
1
lameck :
wamepita Leo nimewaambia mm mkristo mm kafiri
2026-10-16 18:21:59
3
inocent nereson :
🤣🤣🤣😂🤣🤣
2026-10-16 11:32:39
1
To see more videos from user @lutanajr, please go to the Tikwm
homepage.