@kukimalano: #tabianjema #shikome🌴 #viral #fyp #fypシ

SHIKOME 🌴
SHIKOME 🌴
Open In TikTok:
Region: TZ
Saturday 17 October 2026 07:06:31 GMT
8906
338
35
6

Music

Download

Comments

kissgrapher_mf
⳹𝕴𝖘𝖒𝖆༐𝖈𝖊⳼ :
Hii post wadada wataipitaa kama hawaionii🤣🤣
2026-10-17 16:58:16
3
sezaaztf57c
thug life :
ndio maan cjawazaga kuowa
2026-10-17 09:45:43
6
user9962552224234tumain
Mr wali nazi :
ubinafsi ndani ya familia ni tatizo kubwa
2026-10-17 12:53:36
12
frenk_goefrey
Msingida :
Upo sahihi broo
2026-10-17 17:53:23
3
kisiristories
KISIRI :
awaelew thaman ya vitu wamesha changanyikiwa. kunamoja alinambia kuolewa ni utumwa🫢🤗🤗
2026-10-17 19:27:06
1
wagwan_tz
WAGWAN_DEH🇹🇿 :
na hao watoto wanao beba jina la baba,,, upendo wao 100% ni kwa mama
2026-10-17 19:23:15
1
mtu.pori59
Mtu pori :
Mimi kuowa hapana kwakweli
2026-10-17 16:40:00
3
itzkalshi
Rian_10 :
ni wabinafsi saaanaaa
2026-10-17 14:48:41
2
life_x9x
HUSTLER :
family sio swafa la kibiashara😂
2026-10-17 08:09:59
3
patrickkaniki0
patrick mpk :
2026-10-17 14:35:57
2
godfrey.dismas5
Godfrey Dismas :
nikwel
2026-10-17 12:59:15
1
am_pseudocode
Ⓐ︎Ⓜ︎ :
Actually hata hyo mtoto atakuja kumsaidia yeye zaidi kuliko baba yake... akamuulize mama yake Mond... mtoto ana faida kwa nani.. angalau habebi ubin wa mama.
2026-10-17 19:36:09
0
user53701111428044
Chris :
kweli bro
2026-10-17 13:04:59
1
jumanne.ally959gm
Jumanne [email protected] :
ukosahihi kaka
2026-10-17 14:21:26
0
deogratiussyxtus
Deosyxtus :
kwanza watoto ni
2026-10-17 13:43:21
0
santanamtongori
Santana Mtongori :
Mbona naona ameongea kweli sisi wanamne ndio wanufaika wakubwa maana hata nguvu ya hiyo familia inaendeleza jina la mwanamme hebu tumsikilizie vizuri!!!
2026-10-17 16:44:14
0
zuuchuchu5
Essa Julie :
ww ndo boga mwanetu😂😂😂
2026-10-17 15:01:49
0
iammoremade
iammoremade :
FUCK feminism
2026-10-17 14:49:40
1
hamzafashion21
Hamzafashion :
Asilimia 90 watoto faida kwa mama! Mfano tu mala ya mwisho sikumbuki mzee nimemtumia lini pesa ila mama jana tu nimemtumia pesa
2026-10-17 11:24:16
4
awake7695
Awake :
sahihi kabisa.. yan watu hawaelew na shida inaanzia kwenye neno NDOA.watu wakiingia wanaanza kuuliza faida eti watapata faida gan. yan kwenye nature unauliza kuhusiana na faida.. bas hata wanyama nao wangeuliza wanafaidika na nn mana hata hao nao ni viumbe hai.. yan wanawake bana.
2026-10-17 12:30:23
1
s2kizzy1
Kizzy :
Tatizo ni ile kitu inayoitwa 50 kw 50
2026-10-17 07:52:18
3
kenedy_980
kenedymichael572 :
niri msikiriza kabra ujapita nae nikapat jibu rakwann bunge rimeweka bajeti ya akirimnemba
2026-10-17 13:51:25
2
elibariki937
elibariki :
nimeoga lakini sitawai owa Tena Ni ujinga ya Hali ya juu san
2026-10-17 11:41:19
1
martinekiria
TINE :
Anafikiri kuingia kwenye ndoa ni kama kuanza biashara 😅😅😅
2026-10-17 14:10:26
1
ufyulu86
Ufyulu86 :
pole ndugu damu lazima uishiwe Kaka kwa vichwa hivi vimejaa mavi ila tutafika tumechoka
2026-10-17 18:33:34
1
To see more videos from user @kukimalano, please go to the Tikwm homepage.

Other Videos


About