now I'm free to move from Tanzania to any country needs me [Laugh approved][Laugh approved][Laugh approved][Laugh approved][Laugh approved][Laugh approved][Laugh approved][Laugh approved][Laugh approved][Laugh approved][Laugh approved]
2026-10-19 07:13:16
1
kibungara :
wale wale
2026-10-19 07:00:13
2
Petro Julius :
naupako maaanaake nini watuambie
2026-10-18 10:29:18
6
MC Soldier boy :
kupitia maneno yako mzee wangu naomba kuokoka kuanzia leo
2026-10-18 20:08:20
13
FORD 360 :
Imani nikua na hakika kwa mambo yatarajiwayo ni bayana Mambo yasio onekana
2026-10-18 13:48:53
8
amisiyusuphmkwama :
jambo hili tulitafakari wote kwa busara bira mikwaruzao yoyote
2026-10-19 07:37:48
6
Nenee :
Mafalisayo nao walimshangaa Yesu hivihivi
2026-10-19 08:44:46
3
Nebason.sanga :
Baba maneno yako yatadumu miaka mingi huna hata chembe ya utapeli kama wale
Naomba kitabu hata kimoja cha kwako Baba
2026-10-19 04:47:16
5
flola mwilongo :
uyu mchungajiii yupo vizri, nawezaa okokaa
2026-10-18 16:57:47
5
obonyo 🙏 :
roho mtakatifu ananguvu sana
2026-10-19 02:35:01
4
Mussa Mussa :
mimi nakaribia kuokoka
2026-10-18 21:05:11
3
✯THE ONE👻 :
wengi tumekosaa maarifa tunaaminishwa ufala
2026-10-19 07:18:58
3
PAPII MASHA :
gizan ndo wpo wengi
2026-10-19 06:02:54
2
farmer OG :
Eee watuambie,mambo wazi!!
Ila inafikirisha sana kwa kweli,ni biashara tu!!
2026-10-19 07:57:42
2
user87665295996386 :
nachoka Mimi ...AMINA BABA NIOMBEE NA MIM NIPONE
2026-10-19 06:11:52
2
Elingisongoya :
imani yako ndiyo upako
2026-10-18 20:15:35
2
Upendo Mwaka :
aminaa
2026-10-18 19:11:02
2
Petro Julius :
mzeee uko poa sana
2026-10-18 10:29:28
3
kiladyana@16 :
ukitaka kuielewa dini yoyote duniani inatakiwa uzime akiri na uwashe hisia ila the moment utakapo zima hisia na kuwasha akiri hakuna dini yoyote utakayoielewa.
2026-10-19 10:03:58
6
user8191813230296 big tall :
amen
2026-10-19 06:27:38
1
RICHS👨🔧💫 :
au na mm nianze kutoa sadaka ya upako nipate wachungaji wengi au nifanyeje?
2026-10-18 17:51:50
1
Omary Kifunta :
Tutafakari wote kwa busara bila kukwaruzana,hii mambo inafikirisha sana🤔
Tuna wagonjwa wengi hospitalini kwanini wasiende kuwaponya🤔
2026-10-19 08:12:15
1
Paschal Bangili Igigo :
wanaliombea na kuamin kwa wanayemuomba kama unavyomuamin wewe,
2026-10-19 13:47:14
0
Fikiri Emanunuel :
hiyo ni siri ya kampuni,huwezi ambiwa.
2026-10-19 12:18:47
0
miriam✝️ :
Waga wanaombea
2026-10-19 13:53:59
0
To see more videos from user @fikrahuru1, please go to the Tikwm
homepage.