Oya mwanetu hii ya kumchukua video halafu una muwekea mineno migum kama hii ana taarifa na jambo hili au unajichukulia maamuz tu mzee kama anajua vzry ila kama umejiamulia tu jua wapo watu hawapend hiz tabia na pia wanafamilia zao wanajiheshim na kingine si vyema ni ushaur wangu tu ikiwa yy mwenyewe hausik na jambo hili usimfanyie mtu hivi utajiingiza kwenye matatizo yanayoepukika kama imekufaa ichukue ila isipokufaa achana nayo nipo kwenye mafunzo ya ushaur
2026-10-18 20:49:27
70
nation@@ :
waislamu wenzangu. mungu atuepushee. na. mambo ya kidunia gonga. like tukienda
2026-10-18 19:49:09
41
Brayan 07 :
papa una kuta shangazi yako ka post wa [Tears of joy][Tears of joy]
2026-10-18 20:26:49
0
babri :
Mimi sijawah wapata hao
2026-10-18 19:51:41
2
OMMY STAR ⭐ BOY :
inallilahi wainna ilahi raajiun
2026-10-19 03:55:45
1
Aiem Sally :
mbon kama nilimuon Dodoma huyu😂😂
2026-10-18 19:28:22
6
Love baby :
aaa
2026-10-18 17:10:26
2
Emmy🦋🦋 💕 :
haaa
2026-10-18 17:11:45
1
laurath :
subhanallah
2026-10-18 18:23:31
4
Ap comfortsafari :
unamdhalilisha aisee
2026-10-19 04:37:17
0
🎈Kareem Zaib😮💨Jabir🤴 :
2026-10-18 22:08:58
1
JOHN WA KWANZA :
nifollow
2026-10-18 18:53:10
1
Amiry Kombo :
Duuh
2026-10-19 03:28:47
0
sweet j💚 :
MUNGU SHUKA
2026-10-18 20:44:12
1
Eddie's :
2026-10-19 00:55:08
0
Washa data ☘️👿👑 :
iyo Leo iyooooo
2026-10-18 18:39:47
0
Madudu :
Mzee Pepo utaisikia tu
2026-10-18 21:30:00
0
Mvamba Jr :
2026-10-18 23:14:55
0
Chimama 💋❤️🌹 :
😂
2026-10-18 19:44:11
0
💦Minnah cuty❤️ :
2026-10-18 18:57:52
0
shyna shine :
OYA MWANANGU MTOE BI MKUBWA ANGU KWA MITANDAO
2026-10-18 22:01:01
0
Thegratefulheart :
hata kama nikutafuta likes sio namna hii huyu ni mama ana familia yake kwanini umfanyie hivi umrekodi alafu upost na maneno kama hayo akikuchukulua hatua utamlaumu nani?